Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันนี้มันหมายความว่าไงหรอครับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันนี้มันหมายความว่าไงหรอครับ....

ต่อเล่น สายแลน เล่น เน็ต ได้ตามปกติ

แต่ถ้าต่อ wireless มันขึ้นข้อความเนี้ยครับ.... เล่นเน็ตไม่ได้ด้วย

ปล.ใช้ windows 7 B 7077 ครับ หรือมันจะเกี่ยวที่ วิน หว่า

ก็ไม่น่าใช่ เพราะ ลง Driver ผ่านหมด

ขอทางสว่างว๊าบๆ ทีครับ....

มันบอกว่าไม่สามารถทำการเชื่อมต่อกับ linksys ได้ คงเป็นเรื่อง win คงยังไม่พร้อมทำงาน ส่วนมากก็ไม่มีคนใช้ด้วย

Comment

Win XP หรือ Vista ก่อนมั้ยครับ ?

Comment

wusb54g linksys
        ผมเคยใช้กะ seven 7000
        ได้บ้าง ไม่ได้บ้างแบบท่าน แต่ส่วนใหญ่ไม่ได้
        ลอง vista sp1 ไม่มีปัญหาเลย

ของท่านใข้ตัวไหน

Comment

ได้แล้วครับเมื่อกี็นี้เลย ลอง UpGrade FirmWare DD-WRT กับ Linksys WRT54GL ผ่านฉลุย...

Last edited by utt48; 23 Apr 2009, 14:50:32.

Comment

Working...
          X