Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัด Spec คอมไห้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัด Spec คอมไห้ทีครับ

วงเงินอยู่ที่ 50000-60000 บาท รวมทุกอย่าง
    ขอแบบอยู่นานๆน่ะครับ คงจะไม่มีการซื้อใหม่ไปอีกนาน
    และผมขอร้านขายคอมที่คิดว่าราคาเหมาะสมที่สุดด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    :เอาแบบ หนักไปทางทำงาน graphic แต่ก็เล่นเกมลื่นพอๆกันอ่ะครับ
    Last edited by itsutoryu; 23 Apr 2009, 18:04:38. Reason: เนื้อหาขาด

งบเยอะ รอท่านต่อไป ครับ

Comment

ร้านใหราคามันก้พอๆกันแหละครับ
      แล้วจะเอาเครื่องไปทำไรละครับ บอกให้ระเอียดๆหน่อยซิครับ

Comment

Working...
      X