Announcement

Collapse
No announcement yet.

PhenomII 955 มาแว้ว (newegg)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PhenomII 955 มาแว้ว (newegg)

http://www.newegg.com/Product/Produc...82E16819103674

ราคาในเวปอยู่ที่ 245$ ก็ราวๆ 8,500 กว่าๆ แต่เวปนี้ของถูก + ไม่ส่งไทยอีกต่างหาก

เอามาอิงราคาเฉยๆ

ผมว่าอีก 2 สัปดาห์เข้าไทยราคาประมาณ 10,500 บาท (ถ้าเข้านะครับ)

3.2 GHz ที่รอคอย

Comment

ได้แต่เล็งไปก่อน ( เงินไม่มี >.< ) .. ++

Comment

ราคาเท่า i7 เลย สำหรับแฟนพันธุ์แท้ AMD Only

Comment

ของแรงที่ปรารถนา

Comment

ผมลุ้นว่าไม่ถึงหมื่นเอ้า..
            โปรดสังเกตดีๆ http://www.busitek.com/forms/pricelist.html
            ราคาหลัก 9 พันมันหายไปหมดแล้วจากชาร์ท ^^

Comment

รอลดเหลือ3000 ตามเคย

Comment

มาไวๆ รุ่นออกก่อนจะได้ลงอีก อิอิ

Comment

คุณ KGB99 ครับ
                  ขออภัยขอรบกวนถามหน่อยนะครับ
                  PHENOM II 940 มันเป็น AM2+ นี่ครับ
                  แล้วมันใช้งานกับ ASUS M4A79T DELUXE
                  ได้ด้วยหรือครับ เพราะผมเข้าใจว่า
                  เมนบอร์ดตัวนี้ รองรับเฉพาะ AM3+ น่ะครับ
                  ถ้าผมเข้าใจอะไรผิดพลาด
                  กรุณาช่วยชี้แนะด้วยครับ
                  ขอบคุณครับ
                  Last edited by dragon_horse; 23 Apr 2009, 15:43:57.

Comment

เย็นไว้ ลูกพ่อ รอราคามันเพราๆลงก่อน

Comment

kgb99 แก้ลายเซ็นต์ให้ถูกต้องด่วนด้วยครับ(ตรงเมนบอร์ดอ่ะครับ)

Comment

Originally posted by dragon_horse View Post
                        คุณ KGB99 ครับ
                        ขออภัยขอรบกวนถามหน่อยนะครับ
                        PHENOM II 940 มันเป็น AM2+ นี่ครับ
                        แล้วมันใช้งานกับ ASUS M4A79T DELUXE
                        ได้ด้วยหรือครับ เพราะผมเข้าใจว่า
                        เมนบอร์ดตัวนี้ รองรับเฉพาะ AM3+ น่ะครับ
                        ถ้าผมเข้าใจอะไรผิดพลาด
                        กรุณาช่วยชี้แนะด้วยครับ
                        ขอบคุณครับ
                        อืมจริงๆด้วยครับ จัดแบบมันส์ๆ ผมไม่ทันดูให้ดี เห็นเขียนว่า ฟีน่อม2 ไม่ไดเดูว่า ซัพพอทตัวไหนบ้าง อิอิ

Originally posted by _d View Post
                        kgb99 แก้ลายเซ็นต์ให้ถูกต้องด่วนด้วยครับ(ตรงเมนบอร์ดอ่ะครับ)

รับทราบครับ อิอิ ^^

Comment

ไม่เป็นไรครับ ความฝันทำไรก็ไม่ผิด อิอิ

Comment

Originally posted by Neszel View Post
                            ไม่เป็นไรครับ ความฝันทำไรก็ไม่ผิด อิอิ
                            ครับผม แต่ถ้ามีตังเหลือกินเหลือใช้ ผมจัดแน่ อิอิ

Comment

มารอด้วยคน อิอิ

Comment

Working...
                              X