Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ พัดลมเคสแบบดูดเข้ากับดูดออกเนี่ย มันตัวเดียวกันป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ พัดลมเคสแบบดูดเข้ากับดูดออกเนี่ย มันตัวเดียวกันป่าว

ถามหน่อยครับ พัดลมเคสแบบดูดเข้ากับดูดออกเนี่ย มันคือตัวเดียวกันป่าว หมายถึงว่ามันเป็นแบบเดียวกันใช่ไหมครับ เพียงแต่กลับด้านกัน เช่น ถ้าอยากให้ลมเป่าออกมา (ดูดออก) นอกเคสก็หันใบพัดลมออกไปทางนอกเคส แต่ถ้าต้องการให้ลมเป่าเข้า (ดูดเข้า) ก็หันใบพัดลมเข้าหาในเคส แบบนี้หรือเปล่าครับ ตอนนี้กำลัง งง ครับ ช่วยหน่อย

ตัวเดียวกันครับ แต่ต้องหันด้านไหน อันนี้ไม่รู้ครับ ต้องลอง

Comment

ถูกครับ ตัวเดียวกันแค่กลับด้าน

Comment

ใช้ครัฟ

Comment

ขอบคุณครับผม...

Comment

คงพอเข้าใจนะครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post

คงพอเข้าใจนะครับ
              เอ๋รูปนี้คุ้นๆเหมือนเคยเห็นผ่านตาแว๊บๆ

Comment

ตัวเดียวกันครับ
                ดูดเข้าหมายถึง ใส่พัดลมเป่าลมเข้าไปในเคส
                ดูดออกหมายถึง ใส่พัดลมเป่าลมออกจากเคสครับ
                มันเป็นศัพท์ทิศทางการไหลของลม เวลาติดพัดลมครับ

Comment

Working...
                X