Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูSapphire4870 512MBที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูSapphire4870 512MBที

ใครใช้ตัวนี้อยู่มั่งครับ อยากทราบว่าใช้ไดรเวอร์ตัวไหนดีสุดครับ
    Attached Files

ตัวเดียวกันเลย ผมใช้ 9.2 อ่ะครับ

ก้อดีกว่าที่แถมมากับการ์ดอยู่นะ ได้้เฟรมเรทเพิ่มขึ้นมาจึ๋งนึง -*-

ว่าแต่ ถามท่านด้วยครับ ว่าของท่านถ้าเล่น crysis ไปนานๆ แล้วมันร้อนมากรึเปล่า

ของผมเปิดพัดลม 60% นี่ เล่นไปได้ครึ่งเกม มันร้อนซะ 70+ แน่ะ

Comment

4870 ตัวนี้ถูกสุดแล้ว ผมก็แอบเล็งๆ เหมือนกัน อิอิ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        4870 ตัวนี้ถูกสุดแล้ว ผมก็แอบเล็งๆ เหมือนกัน อิอิ

ที่ลากมาก็เพราะมันถูกนี่แหละครับผม

Comment

ต้องลองเองครับ หิหิ

Comment

พัดลมมันพิเศษ มันมีโปรแกรมอะไรควบคุมพัดลมเป็นพิเศษหรือเปล่าอะ

ถ้าไม่ก็ต้องลองงับ อิอิ

แบบการ์ดของผม ไม่กล้าเปลี่ยนไดรเวอร์เลย กลัวไม่เข้ากับพัดลมสุดพิเศษ ในราคาที่แสนพิเศษ -*-

Comment

Originally posted by vaingum View Post
              ตัวเดียวกันเลย ผมใช้ 9.2 อ่ะครับ

ก้อดีกว่าที่แถมมากับการ์ดอยู่นะ ได้้เฟรมเรทเพิ่มขึ้นมาจึ๋งนึง -*-

ว่าแต่ ถามท่านด้วยครับ ว่าของท่านถ้าเล่น crysis ไปนานๆ แล้วมันร้อนมากรึเปล่า

ของผมเปิดพัดลม 60% นี่ เล่นไปได้ครึ่งเกม มันร้อนซะ 70+ แน่ะ
              รวมๆแล้วก็ประมาณนั้นแหละ

Originally posted by vaingum View Post
              ที่ลากมาก็เพราะมันถูกนี่แหละครับผม

ใช่เลย ตอนแรกกะรอไว้ซื้อปลายปี แต่เห็นราคา7800ถอยเลย

Comment

ผมก็ใช้

เย็นๆ Idle 47 เย็นๆ

Comment

ปกติของผมก็ร้อน 70cล่ะห้องไม่มีแอร์ พอเล่นเกมหนักๆพัดลมมันปรับเองเลยดังมากเอิ้กๆ

Comment

ผมว่าตัวนี่น่าเย็นนะ ส่วนไดรเวอร์ผมว่าตัวล่าสุดนั่นแหละ (อิๆ)

Comment

Working...
                    X