Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Creative gigawork s750 ขอถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Creative gigawork s750 ขอถามหน่อยครับ

พอดีผมจะสอย s750 มานะครับ อยากทราบว่า จะต้องใชู้่คู่กับ ซาวด์การ์ด Creative รุ่นไหนเหรอครับ ถ้าใ ช้กับ ซาวด์ Audigy value 7.1 ได้หรือป่าวครับ
    ชื้อมาแล้วเค้าแถมสายแจ๊คต่อเข้ากับซาวด์การ์ดไหมครับ คุณภาพเสียง ระดับ Hi end รึป่าวครับ ผมจะเน้้นฟังเพลง 80% ดูหนัง 20%

watt รวมทั้งหมดแล้วกี่ watt ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เสียงดีโคตร

เล่นเกมส์ ดูหนัง ฟังเพลง

ได้หมด แต่ต้องใช้ซาวการ์ด แรงๆเช่นกัน

Comment

Working...
    X