Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ได้เวอร์nvidia ของโน็ตบุ็็๊ีีกตัวไหนดีสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ได้เวอร์nvidia ของโน็ตบุ็็๊ีีกตัวไหนดีสุดครับ

ตามหัวข้อเลยครับ

ขอขุดหน่อยนะครับ อิอิ

Comment

ถ้าที่ขายตามบ้านเราก็คงเป็น 9700GT ล่ะครับ

Comment

Originally posted by maitalk View Post
        ถ้าที่ขายตามบ้านเราก็คงเป็น 9700GT ล่ะครับ
        Driver นะครับไม่ใช้ตัวการ์ดจอ

Comment

...

Comment

9700 GT

มีด้วยหรอครับ ... งง ?

สำหรับ Driver ไปหาดูที่ Nvidia.com ครับ ...

เลือกเอาตามการ์ดจอของเราเลยครับ ...

แล้วมันจะโชว์ขึ้นมาครับ

เดี๋ยวนี้ Driver การ์ดจอมีให้ Download แล้วนะครับ ..

(จริงๆ เพิ่งมี) ไม่แนะนำแบบ Mod นะครับ

Comment

-ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X