Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟอจูน ร้าน???? ประกัน เน่ามาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟอจูน ร้าน???? ประกัน เน่ามาก

ผมส่ง ซ่อม CD Rw แค่เปิดฝาออกบ้างไม่ออกบ้าง ยังใช่ได้ดีอยู่ ใหม่เก็บกิก
    เห็นมีประกันร้านอยู่ เลยส่งซ่อม เอาไปให้ร้าน เชคบอกประกันหมด งะงง อาไรวะซื่อยังไม่ถึง 1ปีเลย
    ก็เลยทวงไป ว่าพรึงซื่อได้ ไม่ถึงปีเลย ครับ ประกัน 2 เดือนนิ (พนักงานบอก ดูผิด) เชคเสร็จแล้ว บอกให้ผมไปส่ง ประกัน ชั้น2 ตรงข้ามแถวๆๆร้านกีตาร์
    เอาละ ส่งเสร็จ อาการแค่ กดแล้ว ฝามันเปิดบ้างไม่เปิดบ้าง (คงซ่อมไม่นานหลอกงิ คิดเอง) ก่อกลับ ถามพนักงานที่รับของ ประมาณกี่วันครับ 4หรือ7 วันนี้ละโทรถามโทรเชคบอกว่าบริษัทยังไม่ส่งกลับค่า พูดงี้ ครับ น้านๆๆๆๆๆๆๆ ให้ ล้อไป 2เดือน จนหมดประกัน5555 เยดๆๆๆๆ ผมเลยเอากลับดีกว่า ซ่อมเดียวยำของผมใหม่ๆๆๆเสียหมด
    มันล้อเอา CD RW ผัดไปผัดมา จบหมดประ ตกลงบอกประกันหมด ไม่ได้ซ่อม
    ผมไม่ได้ด่าต่อว่าอาไร พูดไม่ออก

คิดจะซื่อของร้านเค้า ผมแนะนำร้านข้าง เฮ้าๆๆๆ ดีกว่าพนักงาน บริการดี แถบมุขเยอะอีก

ประกันร้าน หลีกเลี่ยงอย่างแรง หุหุ

Comment

ร้านอะไรหว่าที่เน่าเฮ้าหรอคับอ่านแล้วงงนิดๆ

Comment

ประกันศูนย์ไหนครับ อยากทราบบอกได้นะครับ ชื่อประกันถ้ามันเป็นความจริง เขาจะได้นำไปปรับปรุงครับ ส่วนประกันร้านทำใจครับ แต่ประกันศูนย์นี่รับไม่ได้ครับ รอนานเป็นเดือนๆ ทั้งๆที่สินค้าเป็นสินค้าที่มีสำหน่ายและยังทำตลาดอย่าง cd-rw ครับ ไม่ใช่เมนบอร์ดหรือการ์ดจอที่มีทำตลาดเป็นรุ่นๆไป

Comment

เป็นประกันร้านเลยฮะ ใครเดินฟอจูนที่ส่งเครมมันจะอยู่เลยลิฟแก้วไปหน่อย JET
          แนะนำ ร้านฟอจูนอะ ฮาดแวเฮ้าข้างๆๆ กัน บริการดีกว่า

Comment

ประกันร้านอันตรายจริงๆ

Comment

555 ประกันนี้ร้านน่ากลัวที่สูดดดดดดดดดดด

Comment

เสียชื่อหมด

Comment

Working...
                X