Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะำนำร้านซ่อมจอคอมพิวเตอร์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะำนำร้านซ่อมจอคอมพิวเตอร์หน่อยครับ

รบกวนสอบถามสมาชิก
    ช่วยแนะำนำ ร้านซ่อมจอคอมพิวเตอร์ หน่อยครับ

จอ MAG รุ่น 786FD
    อาการ มีไฟเข้า แต่หน้าจอมืด
    ต่อเข้ากับคอมฯแล้วน่าจะมีสัญญาณเข้าแต่หน้าจอมืด
    ที่คิดว่าน่าจะมีสัญญาณ เพราะไฟเพาเวอร์ปกติจะกระพริบ
    แต่เมื่อมีัสัญญาณจะติดสว่างค้าง ครับ
    Last edited by chinook; 23 Apr 2009, 17:34:42.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

รบกวนสมาชิกช่วยแนะนำด้วย ครับ

Comment

ซื้อใหม่จะคุ้มกว่านะ ถ้าของเก่ายังมีประกันก็ส่งเครม

Comment

ขอบคุณ คุณ aomting

ไม่มีประกันแล้วครับ ใช้งานอยู่ปกติแล้วก็ดับไปเฉย ๆ
          คิดว่าถ้าค่าซ่อมไม่แพงนัก ก็อยากซ่อมใช้งานไปก่อน

ถ้าสมาชิกมีร้าน หรือ รู้จักที่รับซ่อมแนะนำด้วยครับ

Comment

ร้านไหนก็ได้ เอาสะดวก ไปถามราคาก่อน...แพงมาก ซื้อใหม่

Comment

ของผมอาการเดียวกันเลย ช่างบอกซ่อมก็ไม่คุ้มซื้อใหม่ดีกว่า เขาไม่ยอมซ่อมให้ด้วยไม่คุ้มกัน

Comment

ขอบคุณ คุณ GangZom และ คุณ fatal ครับ :-)

Comment

Working...
                X