Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านที่ขาย M/B BioStar ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านที่ขาย M/B BioStar ??

เจ้า BioStar MB TA790GXB A2+

อยากได้ๆๆๆๆๆ

แต่หาร้านซื้อไม่ได้ง่ะ

เหงแต่ที่ DCom ง่ะ

พี่น้อง ช่วยด้วยยยย

ตั้งกะทู้ซ้ำอ่าคับขอโทษง่า

.....

Comment

ถ้า Dcom มีขายก็ต้องซื้อที่นั่นแล้วล่ะครับ เจ้าอื่นไม่นำเข้า synex และ com7 แต่ก่อน biostar โฟซิสเต็มนำเข้า
      ตอนนี้ไม่นำเข้าแล้วมั้งครับ

Comment

Originally posted by tkhacker View Post
        ถ้า Dcom มีขายก็ต้องซื้อที่นั่นแล้วล่ะครับ เจ้าอื่นไม่นำเข้า synex และ com7 แต่ก่อน biostar โฟซิสเต็มนำเข้า
        ตอนนี้ไม่นำเข้าแล้วมั้งครับ
        บ้านม่านก็อยู่ที่สีสะเกดหรื่อครับท่านผมก็อยู่น้อ
        5000+@2.86G

Comment

Working...
        X