Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม เซียน ทั้งหลายหน่อยครับ เด็กใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม เซียน ทั้งหลายหน่อยครับ เด็กใหม่

ผมมี Eacan a-400r ผมต้องทำไงให้เสียงดีมั่งครับ

ที่คิดๆไว้เเน่ๆ คือ 1.หาการ์ดเสียง(งบ3000เลือกหน่อยครับเล่นเกมส์ ดูหนัง ฟังเพลง)
    2.เปลี่ยนสาย เเนะนำสายด้วยครับ เเล้ว ต้แงเปลี่ยนสายส่วนไหนบ้าง จากลำโพงตัวเล็กเข้า ซับ ใช่มั้ยครับ เเล้วจากซับ เข้า การ์ดเสียงต้องมั้ย
    3.เบิร์น ไอนี้ไม่รุ้ จริงๆ คืออะไรครับ

เเล้วมีไรเเนะนำอีก ขอบคุณครับ เเล้วขอโทษ ถ้าถามอะไร โง่ๆ นะครับ

เเล้ว โปรแกรม foobar 2000 ปรับไงให้เสียงดีครับ เเล้ว สกุลเพลงไหนน่าฟังสุด
    Last edited by paragolf29; 23 Apr 2009, 20:04:34.

เงียบจัง

Comment

Working...
    X