Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือว่าคอมผมมีปัญหาครับ ผมหมดปัญญาจริงๆ ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sesone View Post
    ช่วงนี้อากาศร้อนไฟตกแน่ครับทุกที่ psu ต้องมีกำลังเผื่อส่วนนี้พอสมควร และการใช้งานของ psu ใช้ไปนานๆการจ่ายไฟอาจผิดพลาดได้แค่จ่ายไฟ ต่ำกว่าปกติ 10% บอร์ดก็สั่งเริ่มใหม่แล้ว แต่ทุกอย่างมันต้องใช้เครื่องมือช่วยวัดหรือมีอุปกรณ์ที่แน่ใจว่าปกติเปลี่ยน จึงจะสรุปได้
    ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Originally posted by mpromsopa View Post
      ดู PSU กะ Ram หน่อยครับ ช่าง Test ซะ
      ขอบคุณมากๆครับ

Comment

น่าเห็นใจจังเลยครับ ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องพกวนี้เท่าไหร่ อ่านไป งงไป
        ยังไงก็ขอให้โชคดีนะครับ

Comment

sell

Comment

Originally posted by WHIPLASH View Post
            น่าเห็นใจจังเลยครับ ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องพกวนี้เท่าไหร่ อ่านไป งงไป
            ยังไงก็ขอให้โชคดีนะครับ
            Originally posted by apiwat7 View Post
            sell
            ขอบคุณทุกท่านครับ
            Last edited by youbib; 25 Apr 2009, 19:42:40.

Comment

Working...
            X