Announcement

Collapse
No announcement yet.

เราต่อ โฮมเธียเตอร์ เข้าคอมได้มั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เราต่อ โฮมเธียเตอร์ เข้าคอมได้มั้ยคับ

เราต่อ โฮมเธียเตอร์ เข้าคอมได้มั้ยคับ มันเป็น5.1 อะคับ

ถ้าได้ ต้องใช้อะไรเพิ่มมั้ยคับ ต่อเข้ากับช่องไหนคับ ขอบคุณคับ

ได้ครับ คอมมีช่ิอง digital out หรือเปล่าครับ ถ้่ามีก็สาย digital เส้นเดียวครัย
    ถ้าไม่มี ก็ต้องต่อครงเข้าไปครับ

Comment

หมายถึงต่อสายสัญญานเสียงจากSound Card ไปใส่โฮมเธียเตอร์ ใช่ป่ะครับ ถ้าหมายความอย่างนั้นได้แน่นอนครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ได้ครับ คอมมีช่ิอง digital out หรือเปล่าครับ ถ้่ามีก็สาย digital เส้นเดียวครัย
        ถ้าไม่มี ก็ต้องต่อครงเข้าไปครับ
        ต่อตรง คือต่อประมาณไหนคับ สาย ดำ/แดง งี้ป่าวคับ คือกำลังจะซื้อคอมใหม่คับ แต่ดันซื้อโฮมเธียเตอร์ มาซะก่อนแล้วเลยอยากจะเอามันมารวมกันซะเลยน่ะคับ

Comment

สาย ดำ/แดง ก็ได้ครับ ก็ต้องดูว่า ชุกโฮมนั้น มัน input เปงไงอ่ะครัย ก็จับยัดเข้าไปเลย

Comment

ลองต่อแล้วเล่นWarCraft DotA ดูซิครับ เวลาเรา GOD like ... มานช่างซะใจซะจริงกับเสียงที่ได้

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
              ลองต่อแล้วเล่นWarCraft DotA ดูซิครับ เวลาเรา GOD like ... มานช่างซะใจซะจริงกับเสียงที่ได้
              *0* *0* *0* *0* *0*

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=112104

Comment

อึ๊บๆๆ

Comment

Working...
                  X