Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมเล่นไฟร์หนังไม่ได้อ่ะครับ ... ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมเล่นไฟร์หนังไม่ได้อ่ะครับ ... ช่วยที

ผมเล่น window medie classic แล้วมันขึ้นแบบี้อ่ะครับ

failed to query the needed interfaces for playback

ไม่รู้ว่าเกิดจากอาราย ช่วยตอบทีครับ

ไฟล์เสียหรือป่าว ถ้าโหลดบิตมาบางทีคนปล่อยอาจโหลดมาไม่ครบก้อได้ ตอนนี้เป็นอยู่เรื่องนึงเหมือนกัน

Comment

ลองใช้โปรอื่นลองดูครับ
      VLC ลองดูครับผม

Comment

ไม่ได้เลยครับ พึ่งมาเป็นวันนี้ครับ เปิดไม่ได้สักอันเลย ไม่รู้ว่าเกิดจากอาราย

Comment

Working...
        X