Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าเวปไม่ได้ ทั้งๆที่ Net ไม่หลุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าเวปไม่ได้ ทั้งๆที่ Net ไม่หลุด

ใครเป็นแบบผมบ้างครับ แบบว่า เล่นเกมส์ window mode ปกติ เปิดอ่านเวปไปด้วย เวปค้างเข้าไม่ได้เหมือนเน็ตหลุดต้องรอ2-3นาทีถึงเข้าได้ แต่เกมส์เล่นต่อไม่มีหลุดเลย ผมใช้เน็ตทรู มา5ปีกว่าแล้ว เพิ่งมาเริ่มเป็นเมื่อครึ่งปีได้อะครับ หรือ ใครมีวิธีแก้ไหม บางวันมันก็ไม่เป็นเลยครับ บางวันแม่มเป็นทั้งวันเลย

Max net หรือป่าวถ้าใช้ผมก็เป็น+หลุด ชิหาย

Comment

อาการเหมือนโดน Trojan แฮะ หุหุ

Comment

โดนของครับ ผมเคยเป็น เข้าเว็บไม่ได้แต่โหลดบิทสบาย งงเหมือนกัน

แต่ลงวินโดใหม่แล้วหายครับ ชัวๆๆๆ

Comment

Operating System เสียหรือโดนอะไรกัดกินแล้วครับ ยัดใหม่เลยดีกว่าเป็นผม

Comment

ของผมล่ะเป็น Limited conectivity ทุกวัน จะเปลี่ยนเร้าเตอร์และ

Comment

ผมก็เป็นครับไม่404 not found ก็Time outตลอด มั่นใจว่าไวรัส,โทรจัีนต่างๆไม่มีล้านเปอร์เซ็น วินโดว์ก็ของแท้ไม่ได้ปรับแต่ง แทบจะไม่ได้ทำอะไรเลยใน1เดือนที่ผ่านมานอกจากเล่นเกมในอีมูndsกับเล่นเน็ต
              เป็นตั้งแต่ทรูอัพสปีดให้นี่แหละ
              ทำให้เวลาเข้าเว็บต้องกดเข้า2ครั้งแทบจะตลอดจนชินซะแล้วแต่โหลดบิตลื่นปื๊ดปกติ

Comment

ผมก็เป็นครับ บางเวลา

ที่บ้าน แม่เหล็ก / ต้องกด F5 หลายๆ ทีถึงเข้าได้
                ที่ทำงาน ทด/ ก็เป็นครับ เลยงงว่าไงแน่..

ทั้งๆ ที่ลง หน้าต่าง ใหม่แล้วทั้งสองเครื่อง... งงเหมือกัน

Comment

Working...
                X