1.ผมอย่ากได้ตัวนี้มากครับไม่ทราบตอนนี้ยังมีขายอยู่ใหมครับ รุ่นนี้คือจอ3นิ้ว สำผัส สไล้เป็นปุ่มตัวเลขได้ กล้อง3.2 ตอนนี้มีขายไม่ทราบมีขายที่ไหน ผมอยู่ระนอง ถ้าไม่ร้านเทเลวิสแล้วให้เข้าสั่งให้ได้ใหมครับอย่ากได้มากๆ เห็นสอบถามมาตอนนี้ราคามือ1 ประมาณ6500
2.มือถือรุ่นนี้มีธีมให้ลงใหมครับ หรือมีโปรแกรมให้ลงเพิ่มเหมื่อนพวกซิมเบี้ยนของNokia ใหมครับ
3.LG ถ้าใช้ถนอนๆ มันก็ทนใช้ใหมครับ หรือว่ามันไม่ทน เอ๊ะยังไง