Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากไช้ E8400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากไช้ E8400

ผมให้ M/B asus striker extreme มันต้องอัพbiosอะครับแต่ผมอัพไม่เป็นแล้วก็ไม่มีไดร์A:\ด้วยมีแต่แฟร์ทไดร์อะอัพด้วยแฟร์ทไดร์ได้ไหมทำไง//*/*-*ขอบคุณครับที่ช้วยตอบ

asus update ช่วยได้ครับ

Comment

EZ Flash 2 ไงครับ... แฟลตได้ใน BIOS เลย ลองอ่านในคู่มือดูครับผม

Comment

ขอบคุณครับได้แล้วแจ่ม11โมงจะไปถอย E8400 ขอสูตร OC ด้วยนะ

Comment

จัดมาก่ิอน

E8400 + Striker eXtreme ป๊าด

แรงโคตร

Comment

ยินดีต้อนรับสู่ความแรงระดับเทพ... ใช้อยู่ ของเค้าดีจริงๆนะ^^

Comment

Working...
            X