overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  

View Poll Results: โหวต คุณคิดอย่างไร? เมื่อมันลดราราแบบแมวๆ ^.^

Voters
37. You may not vote on this poll (Please register to vote)
  • ไม่เสียดายครับ มีตังค์เหลือใช้ *.*

2 5.41%
  • เสียดายครับ จะลดทำไมไม่บอกกันก่อนครับ T-T

9 24.32%
  • ลดได้ลดไป เดี๋ยวจะรอซื้อ 555++

15 40.54%
  • [สืบเนื่องจากข้อ3] ตายละ! ซื้อมาเมื่อไม่นาน ลดอีกแล้วเหรอเนี่ย เซ็งสองต่อ .. >__<"

11 29.73%
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 24

Thread: ท่านคิดอย่างไร เมื่อราคามันลดลง แบบน่าเกลียดมาก ?

OverclockZone Member Kraiwit's Avatar
    Graphics Zone - Overclock Zone

Talking ท่านคิดอย่างไร เมื่อราคามันลดลง แบบน่าเกลียดมาก ?

สนุกๆ ครับ คลายเครียด กระทู้เซ็งๆ ... ^__^+

พวกท่านๆ คิดยังไง เมื่อราคามันลดลงแบบทุเรศมาก ...

จาก 7 - 8 พันบาท เหลือ 4 - 5 พันบาท ...

หรือจะเหตุการณ์อื่นอีกครับ

พอซื้อมาปุบ อีก 1 อาทิตย์ ลดไป 1,000 บาท ทันที ...

เห็นแล้วเซ็งครับ ...

ปล.สนุกๆ นะครับ อย่าเครียดนะครับ

OverclockZone Member Nihilus's Avatar
    ไม่รู้อ่ะ..เมา...

ทำใจครับ...ใครไม่เจอกับตัวไม่รู้หรอก...T^T

OverclockZone Member ACM's Avatar
    San Siro ,โอล แทรพฟาง

ไม่เครียดเลยครับเราะผมรอซิวตอนถูกอยู่แล้ว อิอิ

OverclockZone Member mobilelove's Avatar
    บางนา ศรีนครินทร์ เทพารักษ์

รอสอยตอนถูกสิครับ ผมตามกำลังไม่ตามใจ ^^

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

คิดว่าซื้อมาใช้คุ้มไหม แค่นั้นก็พอ จะลด ก็ ลดไป ไม่สน

OverclockZone Member ฺBIOHAZARD's Avatar

เอาความคิดผมเลยนะพูดกันตรงๆเลย รู้สึกหมั่นใส้คนที่ซื้อทีหลัง

พูดเล่นนะครับ แฮ่ะๆ

OverclockZone Member Dej_SAVAGE's Avatar
    คาร์ฟูร์ศรีนครินทร์

ทำใจครับ

ที่แน่ๆขายแทบไม่มีราคา

OverclockZone Member estrellas's Avatar

เสียดายครับ เดี๋ยวนี้เป็นบ่อยจริงๆ -*-

ผมรู้สึกว่า ยิ่งติดตามข่าวมาก ยิ่งรู้มาก จะยิ่งมีโอกาศเดาผิดมากขึ้นเรื่อยๆ

OverclockZone Member inwnfs's Avatar

เสียดายแต่ก็ต้องทำใจเพราะของพวกนี้มีนราคาตกง่าย

ปีที่แล้วซท้อ XFX 8600GT XXX Zalman มา 4990 ตอนนี่เหลือไม่ถึง 2พัน ซะแล้ว

ตอนนี่เลยรอ GTX275 เหลือ ประมาณ 4000 ไม่รู้จะลงถึงไหม หวังอยู่ T_T

OverclockZone Member skyline_008's Avatar
    จะโบยบินไปสุดขอบฟ้า..ไปเอาเดือนดารามาไว้ที่นี่

เคยซื้อการ์ดจอแล้ว ... รู้สึกเสียดายอย่างแรง

OverclockZone Member peemseed's Avatar

สะใจคนที่ชอบคุยว่า ซื้อก่อนแรงก่อน เอิ๊ก ๆ ซื้อหลังก็แรงได้ + ถูกด้วย จ๊าาา

OverclockZone Member maxx2007's Avatar

ผมรอสอยตอนมันลดอย่างเดียว ไม่อยากสอยตอนออกใหม่ๆ เจ็บบ่อยๆ ค่อยๆ ชิน อิอิ

OverclockZone Member miixer's Avatar

ช่างมันครับ เราได้เอามาใช้แล้ว เอาไปคิดให้เครียดทำไม

OverclockZone Member renaw's Avatar

ซื้อมือ 2 คุ้มสุด....

พระราม 2 เอกชัย-บางบอน บางขุนเทียน

ช่างมัน ขายไม่ออกก็เก็บไว้ แต่เกลียดพวกคนซื้อหัวหมอชอบเอาราคาของใหม่มาอ้าง ไปซื้อใหม่เลยไป

OverclockZone Member

มันเกิดข้อสงสัย ว่าตอนแรก ทำไมมันแพงจัง ต้นทุ่นสูง ผลิตไม่ทัน โรงงานเอากำไลเยอะ หรือคนนำเข้าโก่งราคา สรุป ขายถูกๆกันหน่อย จนนน.... (9xxxขายโคตรแพง พอ48xx มาตัดราคาเลยต้องลดมา50% ทำไปได้ แปลว่าก่อนหน้านั้นโดนฟันหัวกันทั้วหน้า)

OverclockZone Member ruzifer87's Avatar

อย่าคิดมากอยากแรงก่อนก็ต้องราคาสูงหน่อย แต่เราเองรอได้รอมันถึงราคาที่ต้องการเดวจะสอยมันเอง

OverclockZone Member Baldr's Avatar

รู้สึกว่า ดีนะที่ชิงขายไปก่อน อิอิ

OverclockZone Member W h | t e's Avatar

8800GTS ซื้อมา 11800 ตอนนี้ล่ะ o_O

OverclockZone Member Kraiwit's Avatar
    Graphics Zone - Overclock Zone

Quote Originally Posted by Baldr View Post
    รู้สึกว่า ดีนะที่ชิงขายไปก่อน อิอิ
    555++

เกือบไปนะครับ ..

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks