Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหากล้องภาพค้าง ในMycom.. ปกติ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหากล้องภาพค้าง ในMycom.. ปกติ

คือกล้องภาพมันค้างอ่ะค่ะ ลงไดรเวอ ไหม่ก็ไม่หาย
    เปิด ใน My com... ได้ปกติ เห็นภาพหมด เเต่เวลาเปิดใน camfrog msn
    มันไม่ขึ้น เป็นภาพค้าง กล้วยไม้ตลอด คล้ายๆ เปิด webcammax อยู่เเต่ไม่ได้ลง นะค่ะ
    จน ปัญญาเเล้ว ช่วยเเก้ทีคะ

แบบนี้อ่ะคะ ภาพค้างในเเคมฟรอก ในmsn เเบบนี้ตลอด

เเต่ทดลองเปิด ใน my com... มันก็ปกติหมดอ่ะค่ะ (เซ็นเซอร์นิดหน่อยโป๊ยุ)

ลงไดรเวอร์ ไหม่ ก็ไม่หาย ทำยังไง ดีเคียดดดดดดด...........

ช่วย เหลือ ทีนะคะ เคียด เล่นไม่ได้เลย ทั้งลบcamfrog ลบไดร์เวอ ลงไหม่หมดก็ไม่หาย
    ทำยังไงดี พี่ๆ ช่วย นู๋ ที คะ

Comment

ลบแค่กล้องไม่ได้ครับ ลบทั้งหมดเลย ทั้งกล้อง และ cammax

จากนั้นลงไดวเวอร์กล้องให้เรียบร้อย เซ็คว่ากล้องติดใช้ได้ไหม ไม่ได้ ให้รีเครื่อง แล้วเปิดเซ้ค

ถ้าได้แล้ว ก็ลง cammax ต่อ เลือกไดวเวอร์กล้องที่ลงใว้ เซ็คที่ camfrog เล่นได้แล้วครับ ขอให้โชคดี

(หรือ ปัจจุปันกล้องใช้ได้แล้ว ก็ลบ camamx แล้วลงไหม่ครับ)

Comment

ขอโทษ ค่ะ ไม่ได้ ลง cammax นะคะ คล้ายๆ เปิด webcammax อยู่เเต่ไม่ได้ลง นะค่ะ

ภาพมันค้างมาจากไหนไม่รู้อ่ะคะ จนปัญญาเเล้ว ไม่รู้จะเเก้ยังไง

รบกวนผู้รู้ช่วยที

Comment

Working...
        X