Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเข้า แคมฟรอก ส่องโซนนอกได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเข้า แคมฟรอก ส่องโซนนอกได้บ้างครับ

ใครเข้า แคมฟรอก ส่องโซนนอกได้บ้างครับ
    เมื่อก่อนใช้ โล่เ ขียวHotspot Shield แล้วก็เช้าส่องโซนนอกได้ แต่ตอนนี้เข้าได้เลยครับบบ
    ใครเข้าได้บ้างครับโดยไม่ต้องใช้โค้ดโปรนะครับ ช่วยหน่อยครับ

ทำตามที่ลิ้งที่นี้บอกครับ รับรอง เข้าได้ทุกห้อง ส่องได้จุใจ ^ ^

http://forums.overclockzone.com/foru...80#post7422880

Comment

กำ สองสามวันมานี่ไม่ได้เหมือนกันครับ
      กะลังหาวิธีอยู่เหมือนกันครับ ใครได้แล้วแชร์ความรู้หน่อยนาครับ

Comment

ตามลิ้งที่ให้ไปเลยครับ

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
          ตามลิ้งที่ให้ไปเลยครับ
          สงสัยเฉยๆนะครับ code pro มันเป็น แบบOEM ใหม ประมาณว่าลงทะเบียนเป็นซื่อเราเราเลย
          หรือว่าเป็นแค่คีร์ ตัวเลขที่ใครๆเอาไปใส่ก็ได้ถ้ามีคนรู้หรือมีใครแอบดูของเรา

เช่นว่า วันนี้ขายให้เรา1500 วันนี้ พรุ่งนี้เขาเอาcodeตัวนี้ไปขายให้คนอื่นอีก 1500 ได้ใหม
          อาทิตย์หน้า เขาเอาไปขายให้คนโน้นอีก 1500 อีกได้ใหม
          พอดีกะลังตัดสินใจ
          ควักเข้าๆออกๆหลายทีล่ะ(เงินในกระเป๋า)

Comment

Working...
          X