Announcement

Collapse
No announcement yet.

maxnetที่จะมาติดตั้งฟรีเมื่อไรจะเเล้วเสร็จครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• maxnetที่จะมาติดตั้งฟรีเมื่อไรจะเเล้วเสร็จครับ

เมื่อวานมาตั้งตู้ http://www.mthai.com/triple-t/images/list1.jpg ตามนี้เเล้ว
    เมื่อไรจะเดินสายเข้าบ้านเเล้วมีอีกกี่ขั้นตอนครับเนยะ

Originally posted by parduk View Post
    เมื่อวานมาตั้งตู้ http://www.mthai.com/triple-t/images/list1.jpg ตามนี้เเล้ว
    เมื่อไรจะเดินสายเข้าบ้านเเล้วมีอีกกี่ขั้นตอนครับเนยะ
    ไม่ทราบเลยครับ เด๋วถามเพื่อนให้ มันมาติดหน้าบ้านเพื่อนผมครับ
    เล่นเน็ตฟรีไปเลยครับ...

Comment

รอคนที่ได้ติดเเล้วมาเเชรืกันนะครับกี่วันโดยประมาณ

Comment

ที่หน้าบ้านมีเสา แต่แถวบ้านไม่ค่อยจะมีบ้าน

Comment

14 มีนาคม -23 เมษา นับไม่ถูกเลยกี่วัน แต่ คุ้มที่รอ 330kb/s bit นะ เวปนอกก็แล้วแต่80-150 แต่บิตนอกยังไม่ได้ลอง

Comment

22 มีนา ถึงตอนนี้ ยังไม่มาติด สอบถามไปแล้วบอกว่าเรื่องไปถึงช่างแล้วรอช่างโทรกลับ

ตู้อยู่ปากซอยหน้าร้านเนตเลย ***งกันแค่ 100เมตร

Comment

Originally posted by arokaza View Post
              14 มีนาคม -23 เมษา นับไม่ถูกเลยกี่วัน แต่ คุ้มที่รอ 330kb/s bit นะ เวปนอกก็แล้วแต่80-150 แต่บิตนอกยังไม่ได้ลอง
              ไม่มีเน่าหรือหลุดใช่ไหมครับ

Comment

ดีจาง บ้านเป็นตู้ node หมู่บ้านผมคนเยอะ อดใช้ มันติดไว้ตรงเสาร์หน้าหมู่บ้านเลยครับ 55+

Comment

มาเมื่อไหร่ค่อยไปยกเลิกtotถ้าเเรงจริง

Comment

Originally posted by parduk View Post
                    ไม่มีเน่าหรือหลุดใช่ไหมครับ
                    ไม่ใช่ TOT หรือ BUDDY นะ - -

ของผมก็สมัครไปแล้วบอกว่าอีก 20 วัน
                    แต่ตู้มันเป้นแบบไหนไม่เคยเห้นจะมีเลย ไม่ทราบว่าเอารูปมาจากเว็ปไหนช่วยบอกหน่อยจะไปหาดู

Comment

Working...
                    X