Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปรียบเทียบ PSU สองตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปรียบเทียบ PSU สองตัวครับ

ระหว่าง TT 470w กับ Tagan TG600 u37

ควรใช้ตัวไหนดีครับ เพราะราคาไล่ๆกัน
    หรือมีรุ่นอื่นในราคาระดับนี้ก็แนะนำได้ครับ

ใส่การ์ดจอ 9800gtx+
    e5200 พัดลม 8 ตัว ฮาดดิส 1 ลูกครับ

Tagan TG600 u37
    จัดไปครับ เคยใช้แล้วทั้งคู้

Comment

Icute650w

Comment

เชื่อดิ เดวมีคนเชียร์ TT 470w
        อิอิ

Comment

ลืม icute ไปเลย

น่าสนใจมากเพราะความสวยด้วยแหละ

Comment

2 ตัวนี้ผมเลือก Tagan แต่ใช้กับ 9800GTX+ ได้ทั้ง 2 ตัวแหละครับ

Comment

TAGAN จัดไป

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

พอจะทราบว่าใช้กับ 9800gtx+ ได้ทั้งคู่

แต่ถามเผื่อคันๆในอนาคต อันไหนจะไปไกลหว่า
                ขอเพิ่ม icute 650w อีกตัวเป็นช้อยคับ

Comment

Working...
                X