Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/Bตัวไหนน่าเล่น+ไวกว่าครับ(สำหรับOCแล้วก็SLI)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/Bตัวไหนน่าเล่น+ไวกว่าครับ(สำหรับOCแล้วก็SLI)

สงสัยระหว่าง4ตัวนี้อะครับ

1.ASUS P6T DELUXE OC LGA1366 X58/ICH10R DDR3 OC PALM EDITION

2.ASUS P6T DELUXE V2 LGA1366 X58/ICH10R DDR3

3.ASUS P6T LGA1366 X58/ICH10R DDR3

4.GIGABYTE X58-EXTREME LGA1366 X58/ICH10R DDR3

ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับผม เอาไว้OCแล้วก็เอาไว้SLI

ขอบคุณมากๆครับผม^^

ขุดจิ๊ดนึง^^

Comment

ตัวแรกเลยคับ

Comment

ไม่ลองมอง DFI บ้างหรอเอามา OC อะ

Comment

1.
          2.

Comment

ขอบคุณครับ

พอดีชอบASUSอยู่ด้วยครับ

Comment

OC. หนักๆ แนะนำ DFI ครับ

Comment

ถ้า Asus ก็ ข้อ 1 ครับ

Comment

ขอบคุณอีกครั้งครับ

DFI LP UT X58-T3eH6

ตัวนี้ปะครับ

อยากทราบถึงความแตกต่างกับตัวASUS Deluxeหน่อยอะครับพี่ๆ

Comment

Originally posted by Pas!bu View Post
                    ขอบคุณอีกครั้งครับ

DFI LP UT X58-T3eH6

ตัวนี้ปะครับ

อยากทราบถึงความแตกต่างกับตัวASUS Deluxeหน่อยอะครับพี่ๆ

DFI LP DK X58-T3eH6 - 9450.-
                    DFI LP UT X58-T3eH8 - 12750.-

DFI บอร์ดสวยกว่า ลากไกลกว่า เสถียรกว่า

Comment

ASUS ดีแล้วครับ
                      DFI เดี่ยวมีงงครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                        ASUS ดีแล้วครับ
                        DFI เดี่ยวมีงงครับ
                        ไบออส DFI ปรับยากเหรอคับท่านวิกร ถึงว่าเดี๋ยวมีงงนี่
                        แล้ว Asus ตัว ROG ปรับยากไหมคับท่าน

Comment

ไบออส DFI ปรับยากเหรอคับท่านวิกร ถึงว่าเดี๋ยวมีงงนี่ มีหัวข้อให้ปรับเพียบครับ อยู่ที่เราจะปรับหรือ AUTO ครับ

แล้ว Asus ตัว ROG ปรับยากไหมคับท่าน ไม่เคยลองครับ แต่พอรุ่นใหม่ๆมันก็มีให้ปรับมากทั้งนั้นครับ

Comment

Working...
                          X