อยากขอคำแนะนำครับ พอดีเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ ไม่รู้ว่าคำถาม กับหัวข้อmacthกันไหม
คำถามอยู่ในรูปครับ จะส่งให้ทิ้งเมล์ไว้ครับ
อยากรู้รายละเอียด และรุ่นของ อุปกรณ์ที่ใช้ครับ (ลองมองภาพรวมก่อนนะครับ)
คำถาม (การส่งสัญญาณตามลำดับจากภาพเริ่มที่1)
1. สายที่ใช้ส่งสัญญาณทั้งภาพและเสียงจากคอมพิวเตอร์
ในส่วนนี้ต้องใช้สายอะไรครับ
2. อุปกรณ์ wireless t/wireless r มีขายในไทยไหมครับ
ราคาเท่าไหร่ ครับ
3. สายสัญญาณที่เข้ากับอุปกรณ์ที่ 4 เป็นสายชนิดไหนครับ
ราคาเท่าไหร่ครับ
4. อุปกรณ์ตัวที่4นี้เรียกว่าอะไรครับ ราคาเท่าไหร่ ใช้กับโทรทัศน์ได้กี่เครื่อง
5. สายที่นำสัญญาณภาพและเสียงเข้าlcd monitor คือสายอะไรครับ
6. ?

ขอบคุณมากครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ผมจะทำ signage