Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการลง Windows 7 แบบ Upgrade หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการลง Windows 7 แบบ Upgrade หน่อยครับ

ถ้าผมจะลง Windows 7 แบบ Upgrade จาก Build 7077 ไป 7100 จะมีผลต่อโปรแกรมหรือเกมที่ลงไว้ก่อนอัพเกรดหรือเปล่าครับ กลัวลงไปแล้วจะต้องมานั่งลงโปรแกรมย่อยใหม่หมด ^^

แนะนำให้ลงแบบ clean คับ เพราะ 7100 เปน เวอชั่น RC จาก MS แล้วคับ

Comment

ผมเพิ่งลง 7077 เมื่อวานเองครับ - -"
      งั้นไม่เอาดีกว่าตัวนี้ก็ใช้ดีแล้ว^^

Comment

Working...
      X