Announcement

Collapse
No announcement yet.

วอนชาว G80 ผู้ใจรัก com7 ทุกท่านครับ หรือทุกคนที่นั่งรถเมล์ไปคลองตันบ่อยๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วอนชาว G80 ผู้ใจรัก com7 ทุกท่านครับ หรือทุกคนที่นั่งรถเมล์ไปคลองตันบ่อยๆครับ

วอนชาว G80 ผู้ใจรัก com7 หรือชาวค่ายอื่นทุกท่านครับ หรือทุกคนที่นั่งรถเมล์ไปคลองตันบ่อยครับ
    คือผมมีแผนที่ศูนย์ใหญ่ของ คอมเซเว่นครับแต่นั้งรถเมล์ไปไม่ถูกครับช่วยทีครับ
    คือตามภาพครับลูกศรสีแดงครับผมอยากทราบว่ามีรถเมล์สายอะไรที่วิ่งจาก อนุสาวรีย์ชัย ไปจนถึงซอย com 7 บ้างครับตามลูกศรครับ รบกวนด้วยนะครับ จะเอา 8800 ไปเปลี่ยนครับ ทางศูนย์เขาบอกว่าให้ผมไปเอาเองได้เลย(ชื่อคุณแอร์ครับ เสียงน่ารักมากกกกกกกกกก(com7 จงเจริญ)) แต่ไปไม่ถูกครับ รบกวนผู้ใจบุญชี้แนะด้วยครับ

รบกวนด้วยนะครับ ผู้ก่อการดี ทุกคน

Comment

บ้านผมเลย

Comment

ผู้หญิงที่บอกเสียงน่ารักไปเจอตัวจริงอาจจะหน้ายังกะ
        ศพก็ได้นะครับหรืออาจสวยยังไงก็ขี้เหม็นผมเจอมาแล้ว
        สวยๆไปดมรูตูดมันโคตรเหม็นขี้เลยครับ

Comment

หม้อๆๆๆ หน้าม่อ อิอิ

Comment

สรุปแล้วนั้งรถสายไรครับ บอกที

Comment

935 ครับ ดีสุด ถ้าไปไม่ถูก

ก้าวขึ้น ไป กด ขึ้น 35 บาทโลด

Comment

เมื่อกี้น้องแอร์โทรมาบอกว่า สาย 92 ครับ ลงสี่แยกตลาดคลองตันครับ แต่ก็ยังงงอยู่ดีครับ ก็ผมคนปทุมนี่หน่า

Comment

Working...
                X