Announcement

Collapse
No announcement yet.

cencer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cencer

ขอรบกวนผู้ที่เก่งกาจทั้งหลายหน่อยครับ คือ ผมมืปัญหาเรื่องหนังที่มีการเซนเซอร์ไว้นะครับผมต้องการเอามันออกรบกวนขอวิธีด้วยครับ ถ้าเป็นโปรแกรมขอ link ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณทุกๆท่านครับ

Censor

Comment

มันทำได้เหรอคับ

ส่งให่ผมมั่ง อิอิ เอาไปทำไรรู้กัน อิอิ

Comment

ลบเซ็นเซอร์ผมเองก็ต้องการ อิอิ

Comment

ต้องไปถาม กบว ว่าใช้โปรแกรมอะไรลบเซ็นเซอร์

Comment

โอโห ไม่บอกก็รู้ว่าจะเอาไปทำอะไรเหอๆ ว่าแต่ถ้าได้บอกผมด้วยละกัน ^^

Comment

มาแล้วโปรแกรมลบ cencer
              http://www.savefile.com/files/457648 ของแท้จากญี่ปุ่นลองเอาไปใช้กันดูนะคับ

Comment

ผมว่ามันทำไม่ได้นะ เพราะมันก็เหมือนกับ fansub ที่เป็นการเอาตัวเซนเซอร์ฝังลงไปในตัวหนัง ดังนั้น โปรแกรมมันจะถอดตัวเซนเซอร์ออกไปไม่ได้

เท่าที่เห็นใช้กันได้ผลดีสุดก็ โปรแกรมชื่อ "จินตนาการ 2.0" ครับ ลองหาเอานะ 555

Comment

No way....มั้ง เหอะๆๆๆ

Comment

ใครเข้ากระทู้นี้บ้า... รึป่าวรวมทั้งผมด้วย หุหุ

ใครใช้แล้วลบได้จิงบ้างมาบอกหน่อยจะได้ใช้ด้วย

Comment

เอาไปลบตอนสูบบุหรี่ครับ เซ็นเซอร์จัง ตอนสูบบุหรี่นี่

Comment

Originally posted by bluelink View Post
                        ผมว่ามันทำไม่ได้นะ เพราะมันก็เหมือนกับ fansub ที่เป็นการเอาตัวเซนเซอร์ฝังลงไปในตัวหนัง ดังนั้น โปรแกรมมันจะถอดตัวเซนเซอร์ออกไปไม่ได้

เท่าที่เห็นใช้กันได้ผลดีสุดก็ โปรแกรมชื่อ "จินตนาการ 2.0" ครับ ลองหาเอานะ 555

Comment

Working...
                        X