Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยครับบบบบ คุณว่าซิ้งตัวไหนเย็นสุด ( จะเปลี่ยนซิ้งอะครับ )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยครับบบบบ คุณว่าซิ้งตัวไหนเย็นสุด ( จะเปลี่ยนซิ้งอะครับ )

พอดีใช้ freezer 7 Pro อยู่ครับ แต่ไม่ถูกใจเลยครับ ความเย็นไม่ถูกใจเท่าไร่ครับ

*********เลยจะขอคำแนะนำหน่อยว่าซิ้งตัวไหนเย็นสุดครับ*********

และขอถามไว้นี้เลยนะครับ ว่าใครสนใจ freezer 7 Pro มั่งครับ

ท่าสนใจก็ pm กันเลยนะครับบบบ ( ใช้มา เดือนเดียวเองครับ สภาพ 99% ครับ )

Scythe ANDY SAMURAI (+เปลี่ยนพัดลมรอบสูง) กับ Thermalright HR - 01 (+พัดลมรอบสูง) 2 ตัวนี้สูสีครับ ส่วนผมตอนนี้ใช้ Thermalright HR - 01

Comment

HR-01 ก็ดีนะ แต่ก่อนซื้ออย่าลืมสำรวจเคสของคุณด้วยว่าใส่ซิงค์ตัวนี้แล้วจะปิดฝาเคสได้หรือเปล่า เพราะมันสูงกว่าชาวบ้านเขา เคยเจอมาแล้วเลยต้องเปลี่ยนเป็น Zalman 9700LED แทน แฮปปี้ดี

Comment

ไช่คับเห็นมีแต่คนแนะนำ HR-01
        HR-01 เย็นจริงหรอคับ

Comment

ของเค้าดีจริงอ่ะ แต่สูงไปหน่อยใส่ไม่ได้ซะงั้น

Comment

Working...
          X