overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  

View Poll Results: หน้าเว็บใหม่

Voters
26. You may not vote on this poll (Please register to vote)
  • สวยแล้ว ทำต่อไป

16 61.54%
  • ลองเปลี่ยนสีใหม่

5 19.23%
  • เอ่!! font ใหญ่ไปนะ

0 0%
  • อย่าให้หน้าเว็บรกนะ

3 11.54%
  • อื่น ๆ เสนอแนะข้างล่าง

2 7.69%
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 33

Thread: ขอยืมพื้นที่หน่อยคับ สำหรับชาว AMD

silly507
    Guest

Default ขอยืมพื้นที่หน่อยคับ สำหรับชาว AMD

ผมได้ทำระบบใหม่ของ thai-amdclub แล้วนะคับ เพิ่งจะอัพขึ้นตะกี้นี่เอง

ตอนนี้ผมกำลังเร่งปรับปรุงอยู่คับ เพื่ออำนวยความสะดวกให้กับ mod และตัวผมเอง

เพื่ออัพข่าวสารเกี่ยวกับ AMD โดยเฉพาะ ให้บุคคลที่มีความรัก ชื่นชอบหลงไหลในเทคโนโลยีของ AMD

รวมถึงผู้ที่ต้องการหาข้อมูลต่าง ๆ

ขอกลับไปทำเว็บต่อนะคับ

(ต้องยกเครดิตให้เจ้าของสคริปจากหลาย ๆ เว็บคับ ขอบคุณคับ)

ปล1.ผมขอทำระบบให้เข้าที่ก่อนนะคับ ส่วนหน้าเว็บผมจะปรับปรุงใหม่ (ไปเรื่อยๆ จนกว่าจะเหมาะสมคับ)
    ปล2.เว็บนี้ผมได้รวบรวมสคริปจากหลาย ๆ เว็บมานะคับ อย่างละนิดอย่างละหน่อย มารวมกันส่วนไหนที่ยังผิดพลาดหรือมี Error ก็แจ้งไว้ได้เลยนะคับ

ใครผ่านไปผ่านมารบกวนช่วย comment หน่อยนะคับ อิอิจะได้เอาไปเป็นแนวทาง

ผมได้เพิ่มหัวข้อ tip & technical ด้วยนะคับ เป็นทิปต่าง ๆ เกี่ยวกับ computer และการ overclock คับ

คลิกลายเซ็นด้านล่างคับ
    V
    V
    V
    Last edited by silly507; 27 Apr 2009 at 07:15:10.

OverclockZone Member wt25044's Avatar
    09.00- 16.00 BTS อารีย์ , ส.- อา 09.00- 17.00 BTS อ่อนนุช

สาวน่ารัก

หุหุ

silly507
    Guest

Quote Originally Posted by wt25044 View Post
    สาวน่ารัก

หุหุ
    อ๋อคนนี้ อิอิ
    Last edited by silly507; 24 Apr 2009 at 21:52:46.

OverclockZone Member Auntonio's Avatar

แล้วผมจะกลับมา

ปล.โดนน้องแย่ง X2 5000+ ไปอ่ะ แค่ให้เล่นแป๊ปเดียว

ติดใจเลย ช่วงนี้เลยใช้ไอ้ Core2 ไปก่อน เซงงงงง

Phenom II X4 แล้วเจอกัน

silly507
    Guest

โอยยย!!! หมาหอน(หอนมา 2-3 คืนละ)

OverclockZone Member itcasioza's Avatar

ดันๆๆ อิอิ

OverclockZone Member deedocmtc's Avatar

ดัน

OverclockZone Member nonthanan's Avatar

ช่วยดันครับๆๆๆ

OverclockZone Member miixer's Avatar

หน้าโฮม ตรง ติดต่อ เว็บมาสเตอร์ ต้านล่างต้องพิมพ์เป็น Contact นะครับ ไม่ใช่ Contect

ส่วนหน้าตาเว็บก็ ค่อยๆพัฒนาไปเรื่อยๆครับ สู้ๆ

silly507
    Guest

Quote Originally Posted by miixer View Post
    หน้าโฮม ตรง ติดต่อ เว็บมาสเตอร์ ต้านล่างต้องพิมพ์เป็น Contact นะครับ ไม่ใช่ Contect

ส่วนหน้าตาเว็บก็ ค่อยๆพัฒนาไปเรื่อยๆครับ สู้ๆ
    แก้แล้วคับผม รีบๆ เลยผิดเลย
    ตอนนี้ผมขอเน้นระบบของ ของ mod ก่อนอ่ะคับเพราะส่วนใหญ่จะไม่ค่อยถนัดเรื่องของการเขียนเว็บเพจอ่ะคับ

ส่วนหน้าเว็บจะค่อย ๆ เปลี่ยนไปทีละนิดคับ

ขอบคุณคับที่เตือน

โอยย!!!!! วันนี้รีบปั่นให้ทันอัพขึ้น server อิอิ ขอนอนก่อนคับพรุ่งนี้ก็จะเปลี่ยนแปลงไปเรื่อย ๆ คับ อิอิ
    Last edited by silly507; 25 Apr 2009 at 00:00:50.

OverclockZone Member IX's Avatar
    Kanchanaburi Society

ดีแล้วครับ สู้ต่อไป

OverclockZone Member Yakuzaa's Avatar

ดีแล้วครับ หน้าแรก ใส่เนื้อหาสำคัญๆ ดึงลิ๊งผลเทสจากเวบนี้ไปมั่งก็ได้ครับ เอาไปใส่หน้าเวบ
    พอมีผลเทสดีๆ เดี่ยวก็มีคนเข้าเยอะขึ้น แล้วก็ จะดังไปเองครับ

แล้วก็น่าจะเอาจุดเด่นของ AMD ใส่ไปด้วยนะครับ พวกรูป Dragon เพลทฟอร์ม ไรพวกนี้อ่าครับ

ปล. ผลเทสไม่รุ้มี ลิขสิทธ์ ป่าว งิงิ ต้องสอบถามทาง เจ้าของล่ะครับ

ความเห็นส่วนตัวนะครับ อิอิ

silly507
    Guest

Quote Originally Posted by Yakuzaa View Post
    ดีแล้วครับ หน้าแรก ใส่เนื้อหาสำคัญๆ ดึงลิ๊งผลเทสจากเวบนี้ไปมั่งก็ได้ครับ เอาไปใส่หน้าเวบ
    พอมีผลเทสดีๆ เดี่ยวก็มีคนเข้าเยอะขึ้น แล้วก็ จะดังไปเองครับ

แล้วก็น่าจะเอาจุดเด่นของ AMD ใส่ไปด้วยนะครับ พวกรูป Dragon เพลทฟอร์ม ไรพวกนี้อ่าครับ

ปล. ผลเทสไม่รุ้มี ลิขสิทธ์ ป่าว งิงิ ต้องสอบถามทาง เจ้าของล่ะครับ

ความเห็นส่วนตัวนะครับ อิอิ
    ได้คุยกับพี่วิกรไปบ้างแล้วคับ เรื่องผลเทส
    Last edited by silly507; 25 Apr 2009 at 03:29:38.

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

Keep going...... มีอะไรให้ช่วยบอกนะครับแต่ไม่รู้จะช่วยอะไรความรู้น้อยงิ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

silly507
    Guest

Quote Originally Posted by eXzato View Post
    Keep going...... มีอะไรให้ช่วยบอกนะครับแต่ไม่รู้จะช่วยอะไรความรู้น้อยงิ
    คิดถึงท่านอยู่พอดีเลยคับ อิอิ

ผมขอทำหน้าเว็บให้เสร็จก่อนแล้วกันคับ หลังจากนั้นก็มีบ้างคับ อิอิ

ขอบคุณคับ

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

Quote Originally Posted by silly507 View Post
    คิดถึงท่านอยู่พอดีเลยคับ อิอิ

ผมขอทำหน้าเว็บให้เสร็จก่อนแล้วกันคับ หลังจากนั้นก็มีบ้างคับ อิอิ

ขอบคุณคับ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

silly507
    Guest

Quote Originally Posted by eXzato View Post
    ยังไม่นอนหรอคับ

บางทีอาจจะขอยืมบทความมาลงบ้างนะคับ อิอิ

OverclockZone Member zero_za's Avatar

ใช้ Intel ครับ แต่อยากเม้มครับ อิ อิ

แต่เห็นเว็ปท่านแล้ว รู้สึก อย่างบอกไม่ถูกครับ เหมือนมีอะไรน่าตื่นเต้นกำลังรออยู่...

ส่งเสริม หนับหนุน บุคคลที่ใช้เวลาว่างทำแบบนี้ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ปล. แนะนำให้ใช้พวกเว็ปสำเร็จนะครับ เดี๋ยวนี้มีเยอะแยะครับ เปลี่ยนธีม ใส่รูป AMD เอาเองเลยครับ

silly507
    Guest

Quote Originally Posted by zero_za View Post
    ใช้ Intel ครับ แต่อยากเม้มครับ อิ อิ

แต่เห็นเว็ปท่านแล้ว รู้สึก อย่างบอกไม่ถูกครับ เหมือนมีอะไรน่าตื่นเต้นกำลังรออยู่...

ส่งเสริม หนับหนุน บุคคลที่ใช้เวลาว่างทำแบบนี้ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ปล. แนะนำให้ใช้พวกเว็ปสำเร็จนะครับ เดี๋ยวนี้มีเยอะแยะครับ เปลี่ยนธีม ใส่รูป AMD เอาเองเลยครับ
    เคยคิดอยู่เหมือนกันคับ แต่เคยมีประสบการณ์ใช้แล้วโดนแฮคง่ายคับ เลยเขียนเองดีกว่า + สคริปของคนอื่นนิดหน่อย คับ

ได้ดั่งใจด้วยคับ

OverclockZone Member lhongoverip's Avatar

ในบทความมีความรู้สึกว่าตัวหนังสือเยอะไปอะครับ
    ทำให้อ่านยาก และไม่น่าติดตาม น่าจะใส่รูป หรือตัดต่อหนึ่งบรรทัดให้สั้นลง
    โดยรวมถือว่าดีครับ ผมชอบ ขอให้กำลังใจ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks