Announcement

Collapse
No announcement yet.

4890 หรือ GTX275

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4890 หรือ GTX275

ต้องขอโทษทุกท่านด้วยนะคับที่ถามค่อนข้างมากมายและละเอียด เพราะว่าของราคาสูงนะคับ เงินทองก็หายากซะด้วย

ถ้า 4890 ยีห้อไหนดีคับ HIS / Sapphire หรืออะไรดี

แล้ว GTX 275 นี่แรมมันแค่ 896 mb เองนะคับ มันจะคุ้มหรือ เพราะ 4890 แรมตั้ง 1 gb ผมเป็นแฟนเขียวมาตลอดนะคับ ตั้งแต่ Geforce 2 MX เลยล่ะคับ ตัวล่าสุดที่ใช้ GF8600 GTS ทีนี้เห็นส่วนใหญ่เชียร์เขียวกันเยอะมากๆ ก็เลยเกิดความลังเลเลือกไม่ถูกว่าตกลงจะอะไรกันแน่ ถ้าจะเล่น
    GTX 275 เล่นยี่ห้อไหนดี

แล้วอยากถามว่าของร้าน saveway มันมีปัญหาหรอคับ เห็นมีคนบ่นกันเยอะมากๆ ว่าย้อมแมว เจ้าของร้านโม้มาก (อ่านจากกระทู้เก่าๆ) เพราะงานนี้ผมไม่ได้ซื้อแต่การ์ดจอน่ะหลายอย่างทีเดียวล่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำแนะนำนะคับ

XFX GTX275 ครับ แรงกว่า 4890 อีก ราคา 10300 ร้าน Jedi

Comment

มันพอๆกันและครับ อยู่ที่เราอะและ ว่าชอบค่ายไหน

Comment

เกมปัจจุบัน ออกมา support ค่าย GF มากกว่าผมเลือก GTX 275 ครับ

Comment

แฟนเขียวชั่วโมงนี้แนะนำ galaxy ครับ
          เอาแค่ตัว GTX260+ tri fan ก็พอครับแรมเท่ากันแรงต่างกันไม่มาก ถูกตังกว่าเยอะ (7,500)
          ส่วนแรม 896 mb นเหลือเฟือครับถ้าไม่ได้เล่นจอ 30"

Comment

กะลาสีอย่างเย็น อิอิ
            Last edited by maxx2007; 24 Apr 2009, 22:06:29.

Comment

กะลาสี oc เย็นแรง 9400เอง

Comment

Originally posted by 645ci View Post
                มันพอๆกันและครับ อยู่ที่เราอะและ ว่าชอบค่ายไหน

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                  กะลาสีอย่างเย็น อิอิ
                  เย็นแล้วหรือ อิอิ เท่ากันเลยอ่ะ...

แต่ full load น่าจะเย็นกว่าของผมนะ...

Comment

^
                    ^
                    ปรับพัดลม 80 เงียบกริบ อิอิ

Comment

เกมปัจจุบัน ออกมา support ค่าย GF มากกว่าค่าย แดง เปงผม ผมเลือก 4890 ครับ หุหุ

แล้วแต่ท่านเลยนะครับ ท่านชอบเขียว ก็เอาเขียว ท่านชอบแดงก็เอาแดง ครับ

Comment

โชว์ลาว

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                          โชว์ลาว
                          ตัวนี้ TRi-FAN ใช่มั้ยท่าน

ร้อนจังเลย

Comment

4890 ครับ สีสด+แรงครับ

Comment

แล้วแต่ว่้าตัว(ค่าย)ไหนจะแว้บขึ้นในสมองว่า "ไอ้นี้แหละใช่"

Comment

Working...
                              X