Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะติด8MB-แต่มีข้อสงสัยครับ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by punchtiger View Post
    เรื่องนั้น sureยิ่งกว่าsureอีก ครับดูใบปลิวเเล้ว เค้าจะมาตั้งม็อป ที่สนามเด็กเล่นหน้าซอยผมเดิน30ก้าวถึง เเล้วในใบปลิวได้เขียนรายละเอียดว่ามี8mb

เจ้าหน้าที่เค้าไม่แนะนำอะไรหรอครับ แค่ 30 ก้าวเอง น่าจะได้ความกระจ่างกว่านี้นะ

Comment

ผมก็เคยได้ยินเรื่องประมาณนี้เหมือนกันนะครับ

เหมือนกับว่้า tot เป็นเจ้าของพื้นที่บริเวณนี้ หากทรูจะติดเน็ตโดยใช้เบอร์ของ tot
      tot เขาก็จะหักเปอร์เซนส่วนหนึ่งของ true เป็นค่าเช่าไป อะไรทำนองเนี้ยอ่ะค๊าบบ

Comment

จัดไปครับ ท่าทางจะแรง 555

Comment

Originally posted by punchtiger View Post
          ก็เค้าบอกว่าทางหมู่บ้านผม เนะ>>>>>>>>>>>ให้บริการเเต่internet เท่านั้น ย้ำเท่านั้น คือพูดง่ายๆ เลย เบอร์บ้านทรูไม่มาถึงหมู่บ้านผม ถึงแค่internetเท่านั้น ผมก็บอกรายละเอียดไปหมดเเล้วนี่ครับที่ผมถามไว้ แล้วคุณมาบอกว่า" ลืมรึเปล่าครับ ว่าเน็ททรู ใช้ได้แค่เบอร์ทรู ถ้าไม่มีเบอร์ทรู = เปิดเบอร์ใหม่ 2499" ก็บอกไปเเล้วข้างต้นว่า เบอร์ทรู หรือ โทรศัพท์ทรู ไม่มาถึงหมู่บ้านผม มาเเค่internetผมถึง งงอยู่นี่ไงเลยตั้งคำถามไว้2ข้อ รบกวนช่วยอ่านให้ระเอียดหน่อยนะครับ ที่ผมเขียนไว้
          maxnetก็ไม่ต้องมีเบอร์บ้าน
          ไม่แปลกครับ เพราะ True ก็ตั้ง Node เหมือน Maxnet แล้วนะครับ เพื่อเข้าถึงลูกค้าได้มาก

ขึ้น เขาเริ่มทยอยตั้ง Node เพื่อแข่งกับ Maxnet แล้ว

Comment

Working...
          X