ช่วยด้วยคับ เปลี่ยนการ์ดจอเเล้วเปิดมะติด= =
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: ช่วยด้วยคับ เปลี่ยนการ์ดจอเเล้วเปิดมะติด= =

OverclockZone Member DioZ's Avatar

Default ช่วยด้วยคับ เปลี่ยนการ์ดจอเเล้วเปิดมะติด= =

คือ ผมเปลี่ยนการ์ดจอจาก 800xt>3870 อะคับ เเล้วทีนี้คอมมันก้อเปิดมะติด คือ ติดๆดับๆแต่ภาพไม่ขึ้นอะคับ

spec
    EP45-UD3LR
    Q6600
    Ram 2G
    WD Blue caviar
    DVD writer

PSU enermax 460 อะคับ

OverclockZone Member

การ์ดเสียหรือป่าวครับ ของผมก็เป็นซื้อมาใหม่ๆเลยแกะจากกล่อง พอใส่เข้าไปจอมืดซะงั้น เลยเอากลับไปที่ร้าน(ดีนะบ้านอยู่หน้าตึกคอม) เค้าเลยเปลี่ยนอันใหม่ให้ แต่ไม่รู้ว่าจะเหมือนกับท่านรึป่าว รอท่านอื่นมาตอบดีกว่า

Bookmarks

Bookmarks