Announcement

Collapse
No announcement yet.

BENQ G2020HD+DOTA ปรับได้แค่ 1024*768 เองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BENQ G2020HD+DOTA ปรับได้แค่ 1024*768 เองครับ

กาด์รจอ 7300GTเป็นที่อะไรหรอครับ หรือว่าต้องปรับที่ ตัวจอด้วยรึป้าว เก่มอื่นไม่เป็น รบกวนทีครับ
    Attached Files
    Last edited by kidnapped1; 25 Apr 2009, 00:50:52.

งืม ตัวเกมส์มันมีให้ปรับแค่นั้นป่าวทั่น
    เคยปรับของเพื่อนก็เห็นอยู่เท่านั้นนะ

Comment

BENQ G2020HD ซื้อมา เท่าไหร่อะคับ
      ชอบๆ

Comment

ตากี่รูปไม่ติด รบกวนอีกทีครับ ก่อนเปลี่ยนจอยังปรับได้ตั้งเยอะ คอมอีกตัวก็ปรับได้ปกติจอ 22 นิ้ว หรือว่า 20 นิ้วมันบักเก่มอาไรรึป้าว รึว่ากาด์รจอไม่ลองรับแต่ก็ปรับ หน้าเดทท๊อบได้ปกติ 1600*900

Comment

อื่ม อันนี้ไม่รู้แฮะ ไม่ได้เล่น :P

Comment

Originally posted by noxi View Post
            BENQ G2020HD ซื้อมา เท่าไหร่อะคับ
            ชอบๆ
            ง่ากะจะรีวิวให้ดูแล้วแต่ขี้เกรียจ ซื้อมา 3950 ครับ กะจะไปเอา 19 นิ้ว เอเซอร์ ตัว X193W เจอ Benq 20 นิ้วเห็นว่ารุ่นใหม่แล้ว 16:9 ด้วยขอลองซะหน่อย ก็เลยจัดมา พอดีอยู่ในงบ 4000.-

อ่อลืมบอกพันธ์ทิพย์ ร้าน Speed

Comment

วิธีปรับเองครับ
              ไปที่ Start > Run พิมพ์ Regedit
              เข้าไปตามรูปครับ ตามที่วงไว้ คลิกขวา Modify... เปลี่ยน Base เป็น Decimal ใส่ค่าที่ต้องการได้เลยครับ

ปล.บางทีมันอาจจะคืนค่าเป็น 640*480 เลย ก็เข้าปรับไปใหม่ได้ครับ
              Last edited by V-FrIeNd; 8 Sep 2009, 20:19:45.

Comment

รีวิว เลยคับ กําลังว่าจะไปซื้อเลย หน้าตาดีทีเดียวรุ่นนี้

Comment

Originally posted by noxi View Post
                  รีวิว เลยคับ กําลังว่าจะไปซื้อเลย หน้าตาดีทีเดียวรุ่นนี้
                  ไม่มีกล้องอะครับ ไม่มีไรมากครับ สีออกแนวคนละอย่างกับ ซัมซุงนะ แต่ก็ ok สวยดีสบายบายตา
                  ขาตั้งก็ไม่มีไรมากเสียบเข้ามันล๊อตเองเลย งานดี ok เลย

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    วิธีปรับเองครับ
                    ไปที่ Start > Run พิมพ์ Regedit
                    เข้าไปตามรูปครับ ตามที่วงไว้ คลิกขวา Modify... เปลี่ยน Base เป็น Decimal ใส่ค่าที่ต้องการได้เลยครับ

ปล.บางทีมันอาจจะคืนค่าเป็น 640*480 เลย ก็เข้าปรับไปใหม่ได้ครับ
                    ยัง 22 นิ้วเราใส่ 1680*1050 ได้เลยหรอครับ 20นิ้วก็ 1600*900 ได้เลยหรอครับ แหลม่มาก

Comment

พอดีใช้ 2233sw อยู่คับ เเต่ว่าจาประกอบอีกเครื่อง เลยมองรุ่นนี้อยู่
                      เห็นเค้า ว่า samsung สีสดกว่า หรือป่าว หว่า
                      โทษทีนะคับ นอกเรื่องนิดนึง

Comment

พอดีใช้ 2233sw อยู่คับ เเต่ว่าจาประกอบอีกเครื่อง เลยมองรุ่นนี้อยู่
                        เห็นเค้า ว่า samsung สีสดกว่า หรือป่าว หว่า
                        โทษทีนะคับ นอกเรื่องนิดนึง
                        ขอผมเทียบกับ T220 นะ เดิมๆๆแล้วสดกว่า แต่ไม่กลัวสีสดอะปรับได้ไล่ๆๆกันละ ยังก็ไม่ได้เล่นกลางแดงอยู่แล้ว มีแต่ปรับให้สว่างน้อยลง แหะๆๆๆ

อ๋อถามคนใช้งานเวลาปิดคอมแล้วเปิดใหม่ จอมันปิดไปด้วยป้าวครับ
                        Last edited by kidnapped1; 25 Apr 2009, 01:33:41.

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                          ยัง 22 นิ้วเราใส่ 1680*1050 ได้เลยหรอครับ 20นิ้วก็ 1600*900 ได้เลยหรอครับ แหลม่มาก
                          เปลี่ยนตามนั้นเลยครับ

Comment

Working...
                          X