Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ในยาน ผ่านยังไงอ่ะ ติดอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ในยาน ผ่านยังไงอ่ะ ติดอ่ะครับ

ด่านนี้

Last edited by Napart; 25 Apr 2009, 01:07:13.

ตามแสงไปครับ จะปวดหัวมาก ๆช่วงก่อนจะออกจากยาน เข้า google หาบทสรุปเลย

Comment

หาทางออกครับ ตรงนี้ท่านเดินไปอีกนิด จะมีรูเล็กๆ ให้ไปต่อครับ

Comment

ด่านนี้บุกยานปลาหมึก ถ้าเจอก็เอาเสียบไม้ออกมาด้วนะครับ 5555+
        เหมือนจะงงนะ แต่พอลอยไปข้างหน้าเลื่อยๆเดี๋ยวมันก็จะมีหนทางต่อๆไปเองอะครับ

Comment

ด่านในตำนาน หลงกันเป็นชั่วโมงๆ อิๆ

Comment

ผมติดเป็นอาทิตย์ โอ้วแม่จ้าว อาย !! พอเล่นจบ ไปเจอบทสรุป ฮ่า ๆคิดไปคิดมา ตรูเก่งนะเนี้ย แต่เล่นจบมาเป็นปีละ

Comment

ไม่อยกาจะบอกว่าเล่นครั้งแรกไม่หลงครับ55+

พอมาเล่นอิกทีแล้วติดด่านนี้จนได้ลบออก55+

Comment

ขอพลังจงสถิตกับเจ้า...โนแมด.... ลอยทวนขยะ สอยเอเลี่ยน จนโดนดูดออกมาเองแหละ..คิกๆๆ

Comment

เซ็นล้วนๆ

Comment

Working...
                  X