Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้วิธีการใช้/การถอดรหัสบน Debug Card อะครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้วิธีการใช้/การถอดรหัสบน Debug Card อะครับ...

อยากได้วิธีการใช้/การถอดรหัสบน Debug Card อะครับ...

ตามนั้นเลยครับ

เเล้วเเต่คู่มือของเมนบอร์ดเเต่ละรุ่นนะครับ
    เพราะว่า code จะไม่เหมือนกันเเละ debug เเต่ละยี่ห้อด้วย
    เพราะมันจะมีคู่มือเเถมมาตอนซื้อ

ลองอันนี้ดูครับ
    อาจจะช่วยได้เพราะเหมือน ๆ กันทุกรุ่น
    Attached Files

Comment

....

Comment

ในคู่มือ บอด มีบอกด้วยหลอครับ ผมหามะเจอ -*-

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ลองไปที่นี่ดูครับ code debug http://pcmodify.blogspot.com/2011/09...ode-debug.html

Comment

ไปขุดมาทำไมเนี่ย กระทู้ปีมะโว้ว = =

Comment

Comment

เอาน่า ก็มีของดี Debug Code บอก แต่หลักๆ จะมากับ คู่มือบอร์ดนั่นแหละ

Comment

Working...
                  X