Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้เอาไดร์ฟร็อบบี้ดิสออกไปพักหนึ่งแล้ว ตอนนี้พึ่งจะมีหน้าต่างตามหา ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้เอาไดร์ฟร็อบบี้ดิสออกไปพักหนึ่งแล้ว ตอนนี้พึ่งจะมีหน้าต่างตามหา ทำไงดีครับ

ตามภาพเลยครับ จัดการยังไงดี พึ่งจะเป็นทุกเช้ามา3-4วันแล้ว

สั่งปิดในไบออสเลยสิครับ

Comment

หรือ Disable ใน Device manager ก็ได้ครับ..

Comment

ตามข้างบนครับ ไปปิดในไอออส ซะก่อน ประมาณ 2 ที่

Comment

ไม่ได้เข้าไบออสนานล่ะ รู้แต่บูตไดร์ซีดีกับฮาร์ดดิสตัวไหนมาก่อนเท่านั้น

2ที่ ที่ว่าหมายถึงอะไรอ่ะ

Comment

2ที่น่าจะหมายถึงที่ไบออสหน้าแรก เอ่อหน้าอะไรนะ ที่มันจะมีชื่อเรียงๆกันว่าHDDชื่ออะไรมีบ้าง CDชื่อรุ่นไรบ้าง
            แล้วก็ตรงboot piorityอีกที่มั้ง

Comment

Working...
            X