Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะทีครับ

ช่วยแนะทีครับผมจะซื้อ x2 5000+ หรือ x2 5200+ ดีครับ

แล้วไปซื้อที่ J.I.B หรือ jedi ดีครับ

แล้วทีพันทิพมีที่จอดรถไหมอะ แม่ผมบอกไม่มีแต่ในแผนที่มันมี

ผมงงจิงๆครับ

มีครับ มีที่จอมรถ ชั้น6 เลย IT CITY จอดรถง่ายสุด (รถเยอะมาก)

JIB/jedi เหมือนๆๆกันครับ

5000+
    5200+

ความเร็วไม่ต่างกันมากครับ (แทบไม่เห็น)
    แต่ถ้าเอามา oc แบบพอเพียง หรือเล่นธรรมดา ก็ 5000+ ดีก่าครับ ถูกก่า คิดๆๆ อย่างน้อยๆๆช่วยประหยัดได้นิดๆ

Comment

ผมว่าเล่น 5200+ ไปเลยครับไปที่ร้าน เจไดครับ ส่วนที่จอดรถผมว่านั้งแทกซี่แจ่มกว่าครับผมไปเดินพันทิพย์ทุกรอบยังไม่คิดเอารถไปเองเลยอ่าครับ ปล. แถวนั้นรถติดนรกครับ

Comment

แล้วที่ว่า 5000+ มันมี 65nw กับ 90nw แล้วเราจะรู้ได้ไงอะครับว่ามันเท่าไหร่

Comment

แล้วในการ์ดจออะครับที่เขียนว่า

512MB GDDR3 กับ 512MB GDDR4

อันไหนแรงกว่ากันครับ

Comment

^
            ถ้ารุ่นเดียวกัน
            ddr4 เเรงกว่า

Comment

Working...
            X