สวัสดีคับ ผมเป็นสมาชิกใหม่นะคับ พอดีว่ามีปัญหาเกี่ยวกับ iPod Touch Gen 1

คือว่าพึ่งได้ iPod Touch Gen1 มาจากพี่นะคับ เสร็จแล้วผมก็จะมาต่อ Wireless ที่บ้าน
แล้วมันต่อไม่ได้ พอกด Wifi on แล้วเจอ Network ของเราแล้ว พอเรากดเลือก
มันก็ขึ้นว่า Unable to join the network "ชื่อ Wireless" นะคับ

ผมเองก็พยายามหาวิธีแล้ว ไม่ว่าจะเปลี่ยนโหมดจาก Class G เป็น Class B แล้วก็ยังไม่ได้

หรือจะทำ Reset Network Setting แล้วก็ไม่ได้

ไม่ทราบว่าผมจะทำยังไงดีคับ
Router ผมใช้ TP-Link รุ่น TD-W8910G

iPod Touch Ver. 2.2 (5G77)

Net ของ Maxnet (INDY)

ยังไงผมต้องขอรบกวนพี่ๆ ทุกท่านด้วยนะคับ ขอบคุณคับ