Announcement

Collapse
No announcement yet.

Madden NFL 10 จะลง PC ไหมครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Madden NFL 10 จะลง PC ไหมครับ ?

อยากทราบว่า MADDEN NFL 10 นี่จะลง PC ไหมครับ
    เพราะยังไม่เห็นเขาประกาศอะไรเกี่ยวกับ PC เลย
    แต่รู้สึกในเวปนี้ กระทู้อัพเดทข่าวเกมส์ เห็นตอนนั้นบอกว่ามี PC ด้วย ก็เลย งงๆ
    หรือว่าเขาจะมั่วหว่า .... ?

อาจจะลงแตมาที่หลัง แล้วก็ port มาแบบหลวกๆ เพราะ EA ไม่ค่อยสนใจ PC เท่าไรก็อปมันเยอะไม่เหมือนพวก Xbox360 กับ PS3

Comment

อยากให้ลงเหมือนกัน เสียดาย ภาค 09 ไม่ยอมลงให้ เเงงๆๆ

Comment

Originally posted by Roman9441 View Post
        อาจจะลงแตมาที่หลัง แล้วก็ port มาแบบหลวกๆ เพราะ EA ไม่ค่อยสนใจ PC เท่าไรก็อปมันเยอะไม่เหมือนพวก Xbox360 กับ PS3
        เกมของ EA ที่ทุมทุนให้กันคอมคือ
        1. crysis

2. Battlefield

3.the sim

แค่นี่จริงๆนะครับ

Comment

มันเป็นของ EA Sports อะ Port แย่ แต่ทำของ Console ดีตลอด
          อย่างน้อยมันก็ไม่แย่ลงเหมือน EA [Games]
          แต่หลังๆเห็น Fifa 09 PC มันก็เริ่มดีเหมือนกัน หวังว่า Madden PC จะดีขึ้นตาม
          แต่ปกภาคนี้สวยมาก .. ถ้ามันใช้ปกนี้จริงๆนะ

Comment

อยากให้ลง PC จังเลยครับ

Comment

อยากเล่นแบ อาเขต อะมีปะครับ แบบ Eyeshild21 อะ

Comment

ตอนนี้เล่น NBA 2K9 รออยู่หวังว่าเกมนี้จะลงเหมือนกัน

Comment

อยากเล่นง่ะ เล่นแต่08แล้วเบื่อ เล่นแล้วเล่นอีก ขอให้เค้าPortลงPCด้วยเต๊อะ จะไปซื้อมาเล่น ขออย่างเดียว สเปคพี่อย่าเอาสูงน้าคร๊าบ

Comment

ไมมันวางไม่ได้อ่า
                    Last edited by kabukiput; 23 Jul 2009, 18:49:58.

Comment

ลง100%คับ

Comment

เฟิร์มว่าลง

Comment

เอาไว้ลงแล้วจะแวะเข้ามาถามวิธีเ่ล่นนะครับ
                          เคยลงภาคเก่าๆเ่ล่นไม่เป็นเลย

Comment

ลงแน่หรอครับ
                            ลองเปิดดูใน gamespot และ IGN ยังไม่เห็นขึ้นชื่อของ PC เลยอ่า

Originally posted by Captain MiKE View Post
                            เอาไว้ลงแล้วจะแวะเข้ามาถามวิธีเ่ล่นนะครับ
                            เคยลงภาคเก่าๆเ่ล่นไม่เป็นเลย
                            เหอๆ ต้องไปดู NFL ที่เขาแข่งกันตาม TV อ่ะครับ จะช่วยให้เข้าใจเยอะขึ้น
                            แต่ ...
                            ผมดูมาจะ 10ปีแล้ว กฏบางข้อก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดี 55555 ><

Comment

ผมอ่าน EyeShield21 อ่า เข้าใจเลย อิอิ

Comment

Working...
                              X