Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด EP31 DS3L ลาก ตามนี้ ได้แค่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด EP31 DS3L ลาก ตามนี้ ได้แค่ไหนครับ

คือจะซื้อ บอร์ด EP31 DS3L แต่อยากรู้ว่า บอร์ดนี้จะพา อุปกรณ์ทุกอย่างไปได้ไกลแค่ไหนอะครับ
    รบกวน ผู้รู้ และผู้ที่เคยใช้ ช่วยหน่อยครับ ..ขอบคุณอย่างสูงครับ
    1.CPU E5200 ได้ =
    2.แรม kingbox fsb1066 2gb 2*1 ได้ =
    ผมใช้ psu icuit 650 watt pro ครับ
    vga Asus engts250 top

ยังไงก็รอครับ......

Comment

ลากบัสซีพียูได้ 400 ใช้กับ E5200 ไปได้ถึง 4.3 แน่ครับถ้าซีพียูไม่กินไฟ
      แรม รอท่านล่าง

Comment

Fsb = 400

Ram ไม่รุ

Comment

Originally posted by vibe View Post
          ลากบัสซีพียูได้ 400 ใช้กับ E5200 ไปได้ถึง 4.3 แน่ครับถ้าซีพียูไม่กินไฟ
          แรม รอท่านล่าง
          ขอบคุณครับ

Comment

เท่าที่ลองมา RAM คู่นี้ ถึง 1200 อ่าครับ ที่ไฟ2.16 (ปรับเป็น CL6 ได้ 1300)

Comment

Originally posted by converseboy View Post
              Fsb = 400

Ram ไม่รุ
              ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by gamokung99 View Post
                เท่าที่ลองมา RAM คู่นี้ ถึง 1200 อ่าครับ ที่ไฟ2.16 (ปรับเป็น CL6 ได้ 1300)
                1200 นี่ CL5 ใช่ไหมครับ

Comment

แล้ว แรม 2 กิ๊ก เพียงพอต่อการเล่นเกมส์ไหมครับ

Comment

แรม 2 กิ๊ก บัส 800 ลากเกินบัส 1000 อยู่แล้ว..

Comment

Originally posted by Red devil tr View Post
                      แรม 2 กิ๊ก บัส 800 ลากเกินบัส 1000 อยู่แล้ว..
                      ของผมตาม ลายเซ็นตันที่ 900 เอง

Comment

ผ่านมามั่ว อิอิ

Comment

อยากใช้ I7 ไปเลยให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย เสียดาย เงินไม่มี ชีวิตติดขัด ...เพราะเงิน.......

Comment

Originally posted by jarr View Post
                            อยากใช้ I7 ไปเลยให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย เสียดาย เงินไม่มี ชีวิตติดขัด ...เพราะเงิน.......
                            ไปเป็น tester ของ Intel ดิครับ ได้ลองหมดแน่ ไม่ต้องจ่ายตัง อิอิ

Comment

5555++++

Comment

Working...
                              X