Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ด่วน!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ด่วน!!

คือเร็วๆนี้ผมจะซื้อการ์ดจออะครับ เพราะตอนแรกใช้ออนบอร์ดอยู่ โดยใช้บอร์ดรุ่น P5VD2-MX
    อะครับ มีช่อง PCI-E อยู่ อยากทราบว่า จะใช้NVIDIA รุ่น9400-9500 ได้หรือเปล่าครับ หรือว่าค่ายแดง ATI 3450-3650 ได้ไหมครับ ถ้าจะใช้ควรเลือกค่ายไหนดี(ตอนนี้ใช้CPU ของ INTEL P4 3.2GHz อยู่ครับ) ขอบคุณมากนะครับที่ช่วยแนะนำ
    ปล. ผมจะซื้อเร็วๆนี้แล้ว^^

ใช้ได้ครับ...

Comment

งบ เท่าไรดีกว่าครับ และเล่นเกมแนวไหน

เพราะมีตัว หน้าสนใจกว่าที่คุณเลือกมา ในราคาไม่แพง อยู่หลายตัวเลย

Comment

อีก 1-2 อาทิตย์ HD4770 มันก็ออกแล้ว เร็วกว่า 4830 อีก ราคาเดิม $99

Comment

ขอบคุณนะครับ สำหรับทุกคำตอบ (ถ้าได้คนตอบเพิ่มจะดีมาก) งบก็อยู่ประมาณไม่เกิน3000 บาท อะครับ เพราะผมมะค่อยเล่นเกมเท่าไร ส่วนมากชอบเล่นเกมส์ออนไลน์ จะเล่นออฟไลน์กราฟฟิคนิดหน่อยบ้างก็ คือพวก RA3 GTA Need For speed Couter-Strike อะครับ เอาแบบ เล่นcrysis ด้วยก็ดีครับอิอิ บอร์ดP5VD2-MX นะครับ^^ ขอบคุณครับที่ตอบ

Comment

ไม่เกิน 3000 ก็ HD4670 / GF 9600GSO

ถ้ามีตัวอื่นอีก รอคนข้างล่างครับ

Comment

ขอบคุนมากครับ ดันๆๆๆ^^

Comment

+ อีก300-400 หา 8800Gt มือสอง

Comment

ขอบคุณมากคร๊าบสำหรับทุกคำตอบ ^^

Comment

Working...
                  X