Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับการเขียนแผ่นอะคับ.............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับการเขียนแผ่นอะคับ.............

คือว่าผมต้องการที่จะ copy แผ่นต่อแผ่น ผมมี 2ไดร์ Master กะ Slave
    ตัวเขียนแผ่นคือ Master และตัวอ่านแผ่นคือ Slave ตอนผมใส่เข้าไปแล้วทั้ง 2 ไดร์อะคับ ไมตัวเขียนแผ่นมันถามหาแผ่นอะคับ แล้วมันก็เด่งออกมา ผมเลยเอาแผ่นที่มีข้อมูลเข้าไปมันกลับสร้าบัฟเฟอ เตรียมไรท์ แต่ผมอยากจะให้มันอ่านไปไรท์ไปต้องทั้งค่าตรงไหนอะคับบอกที

ขอบคุนล่วงหน้านะคับ

ใช้โปรแกรมอะไรไรท์แผ่นครับ

Comment

พยายามหาตรงที่เขียนว่า "On The Fly" หรืออะไรทำนองนี้ แล้วติ๊กกล่องมันอ่ะครับ
      แล้วมันก็น่าจะ write ได้แบบแผ่นต่อแผ่นโดยปกตินะครับ

โชคดีนะครับ

Comment

Working...
      X