Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ ASUS ENGTS250 TOP DK 512 ตามรูป บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ ASUS ENGTS250 TOP DK 512 ตามรูป บ้างครับ

เข้ามาแชร์ ความรู้สึกกันหน่อย
    ผมซื้อมาร้าน J.I.B 7190บาท ตอนนี้มี GTX260 ออกใหม่รู้สึกเศร้าพอสมควร เพราะราคาแค่ 7550บาท ถ้าผมรออีกไม่เกิน 20 วัน ผมคงได้ใช้ GTX260 ท่านรู้สึกยังไงกับความรู้สึกนี้ครับ ส่วนผม เศร้า แต่ก็ปลอบใจตัวเอง ว่า เค้าคงใช้อุปกรณ์ในการผลิตที่ดี ซิ้งค์ดี จะอยู่กับเราไปได้จนเกิน ประกัน 3 ปี สิ้นเดือนนี้ผมว่าจะเปลื่ยนบอร์ด ไม่รู้ว่าผม จะเปลี่ยนอีกเท่าไหร่ ถึงจะพอ..........(ปล. ผมนี่ไม่รู้จักพอเนอะ).........
    Attached Files

อยากมีคนเข้าใจ........

Comment

ดัน

Comment

กำครับ ประกันอะไรครับ ร้านอื่นขาย 6200+- กำ

Comment

ซื้อมาแล้ว ก็ ใช้ให้คุ้มครับ อย่าคิดมาก

Comment

ประกัน Synnex ครับ ไม่รู้ว่าดีแค่ไหน...เฮ้อ..

Comment

คิด ๆ ๆ ๆ ไม่ตก

Comment

จงพอใจในสิ่งที่ตัวเองมี
                คนที่เค้าอยากได้ แต่ไม่มีปัญญามีอีกเป็น ล้านๆ
                คุณโชคดีกว่าคนอื่นแล้วที่มีของดีๆใช้ ^ ^

Comment

Originally posted by blitzfino View Post
                  จงพอใจในสิ่งที่ตัวเองมี
                  คนที่เค้าอยากได้ แต่ไม่มีปัญญามีอีกเป็น ล้านๆ
                  คุณโชคดีกว่าคนอื่นแล้วที่มีของดีๆใช้ ^ ^
                  ซึ้ง....ขอบคุณครับ

Comment

บางคนยอมควักตังสอยรุ่นแมททริกด้วยซ้ำคับ

Comment

มันอยู่ที่ความชอบครับ ตอนนี้ตัวนี้มือหนึ่ง 5xxx แล้วนะครับ ทำไม J.I.B ถึงขายแพงครับ ผิดปกติ

Comment

j.i.b 7190 ส่วน hwh 7290

Comment

อุปกรณ์พวกนี้ราคาไม่เท่ากันสักร้านหรอกครับ อยากได้ของดีๆ ถูกๆ ก็ต้องเหนื่อยกันหน่อย แต่ของดีๆถูกๆ ในบอร์ด OCZ ก็มีเยอะเหมือนกัน ผมเป็นคนหนึ่งที่ซื้อของจากที่นี่ไปใช้ และไม่เสียดายเลยเพราะของแต่ละอย่างดีๆทั้งนั้น

Comment

Working...
                          X