Announcement

Collapse
No announcement yet.

dv9503tx จะเปลี่ยนลง XP คับขอคำปรึกษาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dv9503tx จะเปลี่ยนลง XP คับขอคำปรึกษาหน่อยครับ

โหลด driver มาครบแล้ว เวลาจะลงต้องเข้าไป เซ็ตค่าอะไรที่ bios รึป่าวคับ เห็นเคยพูดกันเรื่องต้องไปปิด sata อะไรสักอย่างเนี่ยครับแล้ววิธีทำมันทำไงครับ ทำไมต้องทำครับ

ไม่ต้องครับ

ใช้แผ่น XP ที่มีไดรเวอร์ SATA ครับ

Comment

แบบนี้แผ่น xp original student ของผมก็ใช้ไม่ได้เลยสิครับ ผมจะหาแผ่น xp เพียวๆ ที่มี driver sata ได้ที่ไหนครับ

Comment

ตามบิตทอเร้นท์ทั่วไปครับ

ดูแผ่น SKz ก็โอเคครับ

Comment

Working...
        X