Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD5870 จะออกเดือนไหนครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แห่ม อยากมีไว้ครอบครองอีกล่ะ Y_Y

Comment

เร็วๆ นี้คงไม่ออกมาฆ่าตัวตายหรอก เพิ่งออก 4890 มาไม่กี่วันเอง กำ

Comment

PSU 800+

ปัญญาอ่อนแล่ว>>>หมายถึงคนซื้อนะครับ เหอะๆ
        Last edited by marguy3412; 27 Apr 2009, 01:24:19.

Comment

^
          ^
          เเรงไปรึเปล่า ?

Comment

ใจเย็นๆโยม

"ซื้อก่อนแรงก่อนช้ำก่อน"

ผมยังช้ำที่ซื้อ 9800GTX ราคา13xxx อยู่เลย -*-

Comment

ข่าวบอกประมาณเดือนสิงหาครับ

น่าจะจริงพราะถ้าลองย้อนไปดู Ati ชอบเปิดตัวการ์ดรุ่นไหม่ประมาณเดือนนี้ครับ

Comment

Originally posted by FiZZeR View Post
                เดือนไหนหล่ะท่าน ??????
                เก็บเงินรอเลยท่าน VGA+PSUใหม่ ประมาณ 20000

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
                  ปลายๆ Q2 นะครับ ....

มิถุนายนมันอยู่ในช่วงกลางๆ ของ Q2 นะครับ..

ดีไม่ดี หลุดไป Q3 เลยนะครับ ..

ขอบอกผมว่า ทั้ง Nvidia และ ATI

" ใครปล่อยออกมาก่อน เจ็บก่อนแน่นอนครับ ... "
                  เข้าใจอะไรผิดรึเปล่าท่าน
                  Q2 มัน เมษายน-มิถุนายน ไม่ได้อยู่ตรงกลางของ Q2 เลยแต่เป็นเดือนสุดท้ายของ Q2 เลย
                  มันมี 4Q Qละ3เดือน เป็น12เดือน
                  ถ้าจำไม่ผิดบ้านเราเขาเรียก ไตรมาส มี3เดือนใน1ช่วง
                  ปลายๆ Q2 คือมิถุนายนนั้นถูกต้องแล้ว
                  ส่วน ก.ค.-กย. เป็น Q3
                  ต.ค.-ธ.ค. เป็น Q4
                  แต่ถ้าเป็นปีงบประมาณ ไตรมาสแรกคือ Q4 ทางเศรษฐกิจ

ไตรมาสคือ 3 เดือนครับ แตกต่างกันที่ปี
                  ถ้าปีปฏิทิน
                  ไตรมาส 1 คือ มค.-มีค.
                  ไตรมาส 2 คือ เมย.-มิย.
                  ไตรมาส 3 คือ กค.-กย.
                  ไตรมาส 4 คือ ตค.-ธค.
                  ปลาย Q2 ก็คือ มิถุนายนนั่นแหละถูกแล้วส่วน ส.ค. มัน Q3 แล้วครับ

Comment

Originally posted by xsefiroth View Post
                    ซื้อก่อนแรงก่อนช้ำก่อน

ซื้อหลังแรงที่หลังช้ำที่เห็นเพื่อนแรงกว่า

ไม่ซื้อซักทีรอไปเรื่อยๆกะไม่มีใช้ซักที วุ้ว วงการคอม -..-
                    ไอ้เราก็รอมือ2 ต่อจากท่านที่ช้ำแล้ว
                    (เอามาลองความแรง)

Comment

อืมๆๆ

Comment

ไม่ซื้อมันแล้ว4890 มันจะออก4900series ด้วยไม่รุ้จะเป็นแบบไหน

Comment

ออกมาเยอะๆ ได้จนไวๆ *0*

Comment

เอ่อ มันมี 4Q ไม่ใช่เหรอคับ?

หรือผมผิด ขออภัย = =''

คงประมาณ Q3-Q4 ล่ะครับ ไม่เกินปีนี้หรอกคับ

Comment

รอไปคับ ให้แดงมันแรงเท่า GTX285 ก่อน(ชิบเดี่ยวนะ)

แล้วเขียวค่อยปล่อย GTX350

คงอีกนาน ...ฟิ้ววววววววววววว

Comment

Working...
                              X