Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกซื้อ พัดลมมาติด 8800 GT XFX ตัวไหนดีที่สุดครับงบ 2k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกซื้อ พัดลมมาติด 8800 GT XFX ตัวไหนดีที่สุดครับงบ 2k

อยากได้พัดลม มาเสริมครับ
    เล่นเกมหนัก + เล่นนาน เคสผม ไม่ได้ติดพัดลมเสริมอะไรมากมายครับ
    เลยอยากได้ พัดลมเฉพาะ เลยครับ ช่วยแน่ะนำหน่อยน่ะครับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม ครับ

เปิดฝาเคส ปรับรอบพัลมการ์ดจอสัก80%ก็เล่นได้ข้ามวันข้ามคืนอยู่แล้วครับ เก็บตังของท่านไว้อัพเกรดการ์ดใหม่ในอนาคตจะคุ้มค่ากว่านะผมว่า

Comment

รู้สึกว่าซิ้งตัวนี้จะใส่ 8800 ได้นะ
      http://www.tkcom99.com/product_detai...=7&s_cat_id=56

Comment

twinturbo

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
          twinturbo

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            twinturbo
            ตามคุณลุงบอกครับ แล้วลูบด้วย MX-2 ก็จะดีมาก

Comment

Working...
            X