Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ต 3M มันไม่พอสำหรับเว็บนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน็ต 3M มันไม่พอสำหรับเว็บนี้

เออ ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ แต่เน็ตผม3แม้ก เข้าเว็ปนี้ทีไร เหมื่อนไช้เน็ต56k เลยครับ เปิดแต่ละหน้าช้ามากๆครับ ผมก็ไม่มีความรู้เรื่องการทำเว็บ หรือฐานข้อมูลเว็บอะไรหรอก แต่ทำไมผมเข้าเว็บ PANTIP แล้วมันเร็วมาก ต่างจากเว็บนี้ส่วนตัวผมจะเข้าเว็บนี้มากที่สุด อย่ากให้ปรับปรุงให้มันเร็วขึ้นได้ใหมครับ บางหน้าผมโหลดเกือบ2นาที นึกว่ารูปเยอะที่ไหนได้ มีคอมเม้นตัวอักษร3คอมเม้น เล่นเองงงทำไมมันช้าจัง เล่นซะเน็ตเราอึดไปเลย

ใช้ หมาไฟ ครับท่าน

Comment

ก็เร็วดีหนิคับ กดปั๊บโหลดหมดหน้าปุ๊บเลย

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        เปลียนมาใช้หมาไฟแล้วครับ เร็วขึ้นมากๆ กดปุ๊ปมาปั้ป รู้งี้ใช้มานานแล้ว ว่าแต่มันInstall ยังไงครับ ผมกดลิ้งที่มันพาไปInstall บนหัวเว็บนี้ไม่ได้อะครับ ดูไฟล์ VDO ไม่ได้

Comment

ผมต่อมือถือเลยโคตรเร็วอะกดปุ้บมาปั้มเหอๆๆ

Comment

ผม 2 เม็กเอง TOT ด้วยที่ว่าห่วยๆกันอ่ะ

เร็วดีคับ แต่บางทีก็หลุดเอาไปดื้อๆ หมาไฟคับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
              ตามนี้ครับ ผมก็เพิ่งตาสว่างเหมือนกัน

Comment

ผมก้เปนเข้าเวป ocz มันโหลดหน้าเวปช้ามาก ตอนกลางวันนะ เปนมานานมากละคับ มีแค่บางช่วงเท่านั้นที่เร็ว เน็ตทรู 4m/ie8

Comment

ตอนแรกผมใช้ ie8 แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ Mozi... Fi.... เร็วดีกว่าเดิมมากครับ

Comment

Originally posted by lovestory3 View Post
                    เปลียนมาใช้หมาไฟแล้วครับ เร็วขึ้นมากๆ กดปุ๊ปมาปั้ป รู้งี้ใช้มานานแล้ว ว่าแต่มันInstall ยังไงครับ ผมกดลิ้งที่มันพาไปInstall บนหัวเว็บนี้ไม่ได้อะครับ ดูไฟล์ VDO ไม่ได้
                    Originally posted by cap_zone View Post
                    ตามนี้ครับ ผมก็เพิ่งตาสว่างเหมือนกัน
                    ผมใช้ 56k+หมาไฟ ลื่นปรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by lovestory3 View Post
                      ติดตัง flash player ก่อนครับ

http://get.adobe.com/flashplayer/?promoid=DXLUJ

ส่วนจะดู วีดีโอ ที่เป็น window media player ก็ลอง หาในกูเกิลคำว่า window media player plugin for firefox ดูครับ

อ่ะเอาลิงค์มาให้จะได้ไม่ต้องหายาก

http://port25.technet.com/pages/wind...-download.aspx
                      Last edited by miixer; 26 Apr 2009, 01:54:28.

Comment

Install ได้แล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้รู้สึกรักหมาตัวนี้มาก คิคิ หมาไฟลุกพ่อ

Comment

Install ได้แล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้รู้สึกรักหมาตัวนี้มาก คิคิ หมาไฟลุกพ่อ
                          plug in อีกเยอะครับ สนุกแน่นอน ลืม IE เลยละ

Comment

plug in คืออะไรอะครับ ผมไม่รู้อ่า มันคือโปรแกรมเสริมของหมาไฟป่ะครับ แล้วมันช้วยหมาไฟยังไงผมงง

Comment

ผมว่าก้อเร็วดีนะครับ ไม่มีปัญหาเลย

Comment

Working...
                              X