Announcement

Collapse
No announcement yet.

case ใช้ของอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ThermalTake V9 เสียดายไม่ได้เป็นมิเนียม กำลังรอรุ่นมิเนียมทรงนี้เลย เห็น M5A ยังไม่ถูกใจเท่า

ข้อดีคือ มีพัดลมเป่าขึ้น เป่าหลัง PSU ไว้ด้านล่าง จะติดซิงค์รุ่นไหนก็เป่าออกเคสสบายๆ

Comment

ไม่ลองมอง CM590 บ้างเหรอครับ 2500-2700 เอ๊ง

Comment

Originally posted by noom9888 View Post
        วันนี้พอว่างคับโพสเคสตัวเองให้ดูล่ะกัน ตอนนี้รอพัดลมอีก 2 ตัวค้างอยู่ที่ไปรษณีย์อุดรฯ พรุ่งนี้คงได้รับคับ

12 cm ติดแบบนั่น โรงสีเลยป่าว วี้ว วๆว ๆว

Comment

ดูSPEeDOก็ดีงับ
          สวยดีเหมือนกัน

Comment

12 cm ติดแบบนั่น โรงสีเลยป่าว วี้ว วๆว ๆว
            ดังไม่ว่าคับ ห้องที่วางเคสนี้ร้อนบักโคตรคับ

Comment

NINJA สมาร์ทดี มีหน้ากาก แต่ผมใช้gig จำรุ่นไมได้

Comment

Working...
              X