Announcement

Collapse
No announcement yet.

Maxnet กรุงเทพนนท์ 13

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Maxnet กรุงเทพนนท์ 13

Maxnet กรุงเทพนนท์ 13 เข้าเว็บ Google, Gmail, ช้ามากๆ
    cosmoneo เข้าไม่ได้ครับ... ใครเป็นบ้างครับ ?

เป็นเหมือนกัน

Comment

Maxnet โซนจังหวัดนนทบุรีช้า มากๆ ครับ บางครั้งก็ไม่ไปไหนเลย แล้วก็หลุดบ่อยครับ ควรที่จะปรับปรุงหน่อยครับ

Comment

เพิ่งติดตั้ง หรอคับ

แล้วเพกเก็ตไหนหลอคับ

Comment

หึหึ... โทรไปตั้งแต่ 10 โมง ป่านนี้จะค่ำแล้วยังเข้าไม่ได้
          ไม่มีเจ้าหน้าที่โทรกลับมาเลย... นี่มันจะไม่ทำอะไรเลยเหรอเนี่ยะ..

Comment

ผมเป็นมา 2แล้วครับงงๆอยู่เป็นที่กูเกิล/หมาไฟ หรือ maxnet
            ใช้ firefox เข้ากูเกิล หรือ Gmail ยากมากครับ แต่เว็บอื่นเร็วปกติ

แต่ใช้บราวเซอร์ google chrome เช็คเมล ค้นหาข้อมูลในกูเกิล เข้าได้เร็วพอสมควร

ช่วงนี้คงต้องใช้ google chrome ไปพลางๆก่อน

Comment

Originally posted by Sound-D View Post
              ผมเป็นมา 2แล้วครับงงๆอยู่เป็นที่กูเกิล/หมาไฟ หรือ maxnet
              ใช้ firefox เข้ากูเกิล หรือ Gmail ยากมากครับ แต่เว็บอื่นเร็วปกติ

แต่ใช้บราวเซอร์ google chrome เช็คเมล ค้นหาข้อมูลในกูเกิล เข้าได้เร็วพอสมควร

ช่วงนี้คงต้องใช้ google chrome ไปพลางๆก่อน
              ใช่ครับถ้าใช้ google chrome น่ะ... พอทนครับ
              แต่ cosmoneo นี่ก็ยังเข้าไม่ได้อยู่ครับ

Comment

เข้าได้ปกตินะcosmoneo ถ้าหมายถึงเว็บบิท เร็วปริ๊ดเลยผมนานๆแวะทีเว็บนี้ลืมรหัส
                ต้องขอพาสใหม่ประจำ

Comment

เหมือนกัน เข้า คอสโม้ไม่ได้เหมือนกัน

ก็นึกว่าเป็นไร เป็นไรว้าาา

แมกเนต ดินแดงฮ่ะ -0-.

Comment

ผมอยู่กรุงเทพนนท์ 12 อิอิ ใช้ buddy อยู่ ไม่อัพให้ซะที
                    ว่ากำลังจะไปสมัครMaxnet สมัครนานรึยังครับ สมัครไปแล้วกว่าจะมาติดให้นานไหม
                    และ ระยะจากตู้ Node เท่าไหร่หรอครับ ช่วงนี้ในกรุงเทพรอนานมากๆเลย
                    Last edited by Rider_za; 27 Apr 2009, 12:40:50.

Comment

Originally posted by Rider_za View Post
                      ผมอยู่กรุงเทพนนท์ 12 อิอิ ใช้ buddy อยู่ ไม่อัพให้ซะที
                      ว่ากำลังจะไปสมัครMaxnet สมัครนานรึยังครับ สมัครไปแล้วกว่าจะมาติดให้นานไหม
                      และ ระยะจากตู้ Node เท่าไหร่หรอครับ ช่วงนี้ในกรุงเทพรอนานมากๆเลย
                      โอ้ว... อยู่ซอยใกล้กันเลยแหะ...

มารายงานว่าเมื่อเช้านี้ cosmo เข้าได้แล้วและก็เว็บอื่นๆ ก็ลื่นขึ้นเยอะครับ
                      ค่ำๆ นี้คงได้ลองกันอีกว่าจะเสถียรแบบตอนเช้า ที่มีเวลาลองน้อยนิดมั้ยครับ

ขอบคุณ Maxnet ครับที่ทำงานช้าแต่ก็ยังแก้ปัญหาได้ดีครับ เยี่ยมจริงๆ ครับ

Comment

Working...
                      X