Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามชาว Colo หน่อยว่า Fast Copy กับ Private Torrent ไว้ทำอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามชาว Colo หน่อยว่า Fast Copy กับ Private Torrent ไว้ทำอะไรครับ

พอดีมีเพื่อนเอา colo ของเค้าที่ว่างๆมาให้ใช้ฟรีๆ ไม่กล้าถามอะไรกับเค้ามาก กัวโดนทวงคืน
    เข้าไปเห็นมีโปรแกรม Private Torrent กับ Fast Copy อยู่ ไม่ทราบว่า ใช้ทำอะไร
    และใช้อย่างไร ..

คลับคลาว่า Fast Copy ช่วย copyไฟล์ลง ext. ที่เราไป jump file ออกมา
    เมื่อวานตอนผมไป jump ของผม ก็ คลิกขวา copy ออกมา ทีละ หน่อยๆ (กลัวแฮงค์)
    และผมจะ set up อย่างไรครับ

Private Torrent นี่ก็ไม่รู้ไว้ทำอะไร ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะครับ

fast copy เอาไว้ช่วย copy ลงดิสที่เราไปจั้ม

private เอาไว้อัพทอเรนเดียว หลายเวป

Comment

fast copy ช่วยในการถ่ายข้อมูลครับ ไม่ว่าจะจาก drive เดียวกัน หรือคนละ drive

ส่วน private torrent ช่วยในการเปลี่ยน pass key กับ hash info ไว้อัพไฟล์ที่เว็บอื่นครับ

Comment

Working...
      X